Hostinger Easy Onboarding 2.0.25 - en to th translation catalogue (448 entries)

en:  Learn how to connect your domain to Hostinger by watching this tutorial on YouTube for a step-by-step guide:
th: เรียนรู้วิธีเชื่อมต่อโดเมนของคุณกับ Hostinger โดยรับชมบทเรียนนี้บน YouTube เพื่อดูคำแนะนำทีละขั้นตอน:

en:  Please refresh the page and try again.
th: กรุณาอัปเดตหน้าเว็บและลองอีกครั้ง

en: %s is already active
th: %s ใช้งานอยู่แล้ว

en: %s missing or empty
th: %s หายไปหรือว่างเปล่า

en: (Credit/Debit card)
th: (บัตรเครดิต/เดบิต)

en: <strong>Almost there!</strong> Just a few more steps to get your site ready for online success.
th: <strong>เกือบเสร็จแล้ว!</strong> เหลืออีกเพียงไม่กี่ขั้นตอนเพื่อเตรียมเว็บไซต์ของคุณให้พร้อมสำหรับความสำเร็จทางออนไลน์

en: <strong>Use built-in payment methods</strong> - no extra plugins needed.
th: <strong>ใช้วิธีการชำระเงินแบบบิวท์อิน</strong> - ไม่จำเป็นต้องใช้ปลั๊กอินเพิ่มเติม

en: <strong>Use built-in shipping methods</strong> - no extra plugins needed.
th: <strong>ใช้วิธีการจัดส่งที่มีอยู่แล้วภายใน</strong> - ไม่ต้องใช้ปลั๊กอินเพิ่มเติม

en: A minimum order amount
th: จำนวนการสั่งซื้อขั้นต่ำ

en: A minimum order amount AND coupon
th: จำนวนการสั่งซื้อขั้นต่ำ และ คูปอง

en: A minimum order amount OR coupon
th: จำนวนการสั่งซื้อขั้นต่ำ หรือ คูปอง

en: A theme controls your WordPress site’s appearance and layout, including colors and fonts. You’ll need to build and customize the pages yourself.
th: ธีมควบคุมลักษณะและการจัดวางของเว็บไซต์ WordPress ของคุณ รวมถึงสีและแบบอักษร คุณจะต้องสร้างและปรับแต่งหน้าต่างๆ ด้วยตัวเอง

en: A valid free shipping coupon
th: คูปองจัดส่งฟรีที่ถูกต้อง

en: Accept payments via credit card. Manage transactions within WordPress.
th: รับชำระเงินผ่านบัตรเครดิต จัดการธุรกรรมภายใน WordPress

en: Access site identity and edit title
th: เข้าถึงข้อมูลประจำตัวไซต์และแก้ไขชื่อ

en: Action Failed. Try again or contact support. Apologies.
th: การดำเนินการล้มเหลว ลองอีกครั้งหรือติดต่อฝ่ายสนับสนุน ขออภัย

en: Actions
th: การกระทำ

en: Activate
th: เปิดใช้งาน

en: Activate plugin
th: เปิดใช้งานปลั๊กอิน

en: Active
th: ทำงานอยู่

en: Add
th: เพิ่ม

en: Add a domain
th: เพิ่มโดเมน

en: Add a new page
th: เพิ่มหน้าใหม่

en: Add a title
th: เพิ่มชื่อเรื่อง

en: Add content
th: เพิ่มเนื้อหา

en: Add domain
th: เพิ่มโดเมน

en: Add plugin
th: เพิ่มปลั๊กอิน

en: Add plugins to your site
th: เพิ่มปลั๊กอินลงในเว็บไซต์ของคุณ

en: Add product
th: เพิ่มสินค้า

en: Add shipping method
th: เพิ่มวิธีการจัดส่งสินค้า

en: Add store details
th: เพิ่มรายละเอียดร้านค้า

en: Add the title of the page, for example, About. Click the Add Title text to open the text box where you will add your title. The title of your page should be descriptive of the information the page will have.
th: เพิ่มชื่อเรื่องของเพจ เช่น เกี่ยวกับ คลิกข้อความ เพิ่มชื่อเรื่อง เพื่อเปิดกล่องข้อความที่คุณจะเพิ่มชื่อเรื่อง ชื่อเรื่องของเพจควรอธิบายถึงข้อมูลที่จะใส่ไว้ในเพจ

en: Add your first product
th: เพิ่มสินค้าชิ้นแรกของคุณ

en: Add your first product or service
th: เพิ่มสินค้าหรือบริการชิ้นแรกของคุณ

en: Added
th: เพิ่มแล้ว

en: Adding a logo is a great way to personalize a website or add branding information. You can use your existing logo or create a new one using the <a href="https://logo.hostinger.com/?ref=wordpress-onboarding" style="text-decoration:none; font-weight:bold; color:#673de6">AI Logo Maker.</a>
th: การเพิ่มโลโก้เป็นวิธีที่ดีในการปรับแต่งเว็บไซต์หรือเพิ่มข้อมูลการสร้างแบรนด์ คุณสามารถใช้โลโก้ที่มีอยู่แล้วหรือสร้างโลโก้ใหม่โดยใช้ <a href="https://logo.hostinger.com/?ref=wordpress-onboarding" style="text-decoration:none; font-weight:bold; color:#673de6">AI Logo Maker</a>

en: Adds Correios shipping methods to your WooCommerce store.
th: เพิ่มวิธีการจัดส่ง Correios ให้กับร้านค้า WooCommerce ของคุณ

en: Adiciona PagSeguro como meio de pagamento (com desconto nas taxas oficiais).
th: เพิ่ม PagSeguro เป็นวิธีการชำระเงิน (พร้อมส่วนลดจากอัตราทางการ)

en: Affiliate marketing
th: การตลาดแบบพันธมิตร

en: All
th: ทั้งหมด

en: Allow customers to pick up orders themselves.
th: ให้ลูกค้าสามารถมารับคำสั่งซื้อด้วยตนเอง

en: Amazon Pay is embedded directly into your existing web site, and all the buyer interactions with Amazon Pay and Login with Amazon take place in embedded widgets so that the buyer never leaves your site.
th: Amazon Pay ถูกฝังไว้บนเว็บไซต์ที่คุณมีอยู่โดยตรง และการโต้ตอบของผู้ซื้อกับ Amazon Pay และการเข้าสู่ระบบด้วย Amazon จะเกิดขึ้นในวิดเจ็ตที่ฝังไว้ เพื่อให้ผู้ซื้อไม่ต้องออกจากไซต์ของคุณ

en: An error occurred while deleting the page.
th: เกิดข้อผิดพลาดขณะกำลังลบหน้า

en: An unexpected error occurred. Please try again or contact support.
th: เกิดข้อผิดพลาดที่ไม่คาดคิด โปรดลองอีกครั้งหรือติดต่อฝ่ายสนับสนุน

en: An unexpected error occurred. Please try again.
th: เกิดข้อผิดพลาดที่ไม่คาดคิดขึ้น กรุณาลองอีกครั้ง

en: Anteraja Plugin is a WordPress plugin for WooCommerce for integrate Anteraja
th: Anteraja Plugin เป็นปลั๊กอินของ WordPress สำหรับ WooCommerce เพื่อผสานเข้ากับ Anteraja

en: Apply minimum order rule before discount
th: ใช้กฎการสั่งซื้อขั้นต่ำก่อนส่วนลด

en: Are you sure you want to delete this page?
th: คุณแน่ใจหรือไม่ว่าคุณต้องการลบหน้านี้

en: Are you sure?
th: คุณแน่ใจมั้ย?

en: Attention:
th: ข้อควรระวัง:

en: Automated reports, monitoring tools, site presets, and 1-click ownership transfers – manage all of your projects quickly and easily.
th: รายงานอัตโนมัติ เครื่องมือตรวจสอบ การตั้งค่าล่วงหน้าของไซต์ และการโอนความเป็นเจ้าของในคลิกเดียว – จัดการโครงการทั้งหมดของคุณอย่างรวดเร็วและง่ายดาย

en: Back
th: ย้อนกลับ

en: Before publishing, you can preview your created page by clicking on the Preview button. If you are happy with the result, click the Publish button.
th: ก่อนเผยแพร่ คุณสามารถดูตัวอย่างหน้าที่สร้างได้โดยคลิกปุ่ม Preview หากคุณพอใจกับผลลัพธ์ ให้คลิกปุ่ม Publish

en: Being reviewed
th: กำลังอยู่ระหว่างการตรวจสอบ

en: Blog
th: บล็อก

en: Build a custom-designed site in minutes with professional templates. You’ll be ready to go live in a few clicks.
th: สร้างเว็บไซต์ที่ออกแบบเองได้ภายในไม่กี่นาทีด้วยเทมเพลตระดับมืออาชีพ คุณจะพร้อมใช้งานได้ในไม่กี่คลิก

en: Build a professional, custom-designed site in moments. Choose from 140+ templates or use AI.
th: สร้างเว็บไซต์ที่ออกแบบเองโดยมืออาชีพภายในไม่กี่นาที เลือกจากเทมเพลตมากกว่า 140 แบบ หรือใช้ AI

en: Build a professional, custom-designed site in moments. Just a few clicks and AI handles the rest.
th: สร้างเว็บไซต์ที่ออกแบบเองโดยมืออาชีพภายในไม่กี่นาที เพียงไม่กี่คลิก AI จะจัดการส่วนที่เหลือเอง

en: Build a website from scratch, with the help of pre-built websites or themes.
th: สร้างเว็บไซต์ตั้งแต่เริ่มต้น โดยใช้เว็บไซต์สำเร็จรูปหรือธีมที่มีอยู่แล้ว

en: Business
th: ธุรกิจ

en: Buy domain
th: ซื้อโดเมน

en: Cancel
th: ยกเลิก

en: Cash on delivery
th: เก็บเงินปลายทาง

en: Change domain
th: เปลี่ยนโดเมน

en: Charge a fixed rate for shipping regardless of the order.
th: คิดอัตราค่าจัดส่งแบบคงที่โดยไม่คำนึงถึงจำนวนสินค้าในคำสั่งซื้อ

en: Check guide
th: ตรวจสอบคู่มือ

en: Choice parameter missing or empty
th: ตัวเลือกข้อกำหนดหายไปหรือว่างเปล่า

en: Choice parameter missing or invalid
th: พารามิเตอร์ตัวเลือกหายไปหรือไม่ถูกต้อง

en: Choose a pre-built website
th: เลือกเว็บไซต์สำเร็จรูป

en: Choose a template
th: เลือกเทมเพลต

en: Choose a theme
th: เลือกธีม

en: Choose another template
th: เลือกเทมเพลตอื่น

en: Choose how you’d like to build your website
th: เลือกวิธีที่คุณต้องการสร้างเว็บไซต์ของคุณ

en: Choose template
th: เลือกเทมเพลต

en: Choose the ways you'd like to ship orders to customers. You can always add others later.
th: เลือกวิธีที่คุณต้องการจัดส่งคำสั่งซื้อให้กับลูกค้า คุณสามารถเพิ่มคนอื่นๆ ในภายหลังได้ตลอดเวลา

en: Close
th: ปิด

en: Collect emails from forms on your site and start sending on-brand email campaigns with Hostinger Reach – all powered by AI.
th: รวบรวมอีเมลจากแบบฟอร์มบนเว็บไซต์ของคุณและเริ่มส่งแคมเปญอีเมลที่สอดคล้องกับแบรนด์ของคุณด้วย Hostinger Reach – ทั้งหมดขับเคลื่อนด้วย AI

en: Collect emails from forms on your site and start sending on-brand email campaigns, powered by AI. Start free.
th: รวบรวมอีเมลจากแบบฟอร์มบนเว็บไซต์ของคุณและเริ่มส่งแคมเปญอีเมลที่สอดคล้องกับแบรนด์ของคุณ ด้วยพลังของ AI เริ่มฟรี

en: Complete
th: เสร็จสมบูรณ์

en: Completed steps
th: เสร็จสิ้นขั้นตอน

en: Completed!
th: เสร็จสมบูรณ์!

en: Configure
th: กำหนดค่า

en: Configure the payment options and accept payments with cards, ticket and money of Mercado Pago account.
th: กำหนดค่าตัวเลือกการชำระเงินและยอมรับการชำระเงินด้วยบัตร ตั๋ว และเงินจากบัญชี Mercado Pago

en: Congrats, you have connected WooPayments!
th: ขอแสดงความยินดี คุณได้เชื่อมต่อ WooPayments แล้ว!

en: Congrats, you're ready to show off your site!
th: ยินดีด้วย คุณพร้อมที่จะโชว์เว็บไซต์ของคุณแล้ว!

en: Congrats, you’re ready to show off your site!
th: ยินดีด้วย คุณพร้อมที่จะแสดงเว็บไซต์ของคุณแล้ว!

en: Connect
th: เชื่อมต่อ

en: Connect Amazon to site
th: เชื่อมต่อ Amazon เข้ากับเว็บไซต์

en: Connect domain now
th: เชื่อมต่อโดเมนตอนนี้

en: Connect on hPanel
th: เชื่อมต่อกับ hPanel

en: Connect your <strong>Amazon Associate</strong> account to fetch API details.
th: เชื่อมต่อบัญชี <strong>Amazon Associate</strong> ของคุณเพื่อรับรายละเอียด API

en: Connect your Amazon account to the site
th: เชื่อมต่อบัญชี Amazon ของคุณกับเว็บไซต์

en: Connect your domain
th: เชื่อมต่อโดเมนของคุณ

en: Connect your domain first
th: เชื่อมต่อโดเมนของคุณก่อน

en: Connect your domain to Hostinger
th: เชื่อมต่อโดเมนของคุณกับ Hostinger

en: Connected a domain
th: เชื่อมต่อโดเมน

en: Connected your Amazon account
th: เชื่อมต่อบัญชี Amazon ของคุณแล้ว

en: Connecting
th: กำลังเชื่อมต่อ

en: Content can be anything you wish, for example, text, images, videos, tables, and lots more. Click on a plus sign and choose any block you want to add to the page.
th: เนื้อหาสามารถเป็นอะไรก็ได้ที่คุณต้องการ เช่น ข้อความ รูปภาพ วิดีโอ ตาราง และอื่นๆ อีกมากมาย คลิกที่เครื่องหมายบวกและเลือกบล็อกใดๆ ที่คุณต้องการเพิ่มลงในหน้า

en: Continue
th: ดำเนินการต่อ

en: Continue setup
th: ดำเนินการตั้งค่าต่อ

en: Create Chronopost & Mondial relay shipping labels and send them easily.
th: สร้างป้ายกำกับการจัดส่งรีเลย์ Chronopost และ Mondial และส่งได้อย่างง่ายดาย

en: Create a logo
th: สร้างโลโก้

en: Create a new Page
th: สร้างหน้าใหม่

en: Create a new page
th: สร้างหน้าใหม่

en: Create a site with AI
th: สร้างเว็บไซต์ด้วย AI

en: Create a website with AI
th: สร้างเว็บไซต์ด้วย AI

en: Create additional shipment methods in WooCommerce and enable pricing based on cart weight or total.
th: สร้างวิธีการจัดส่งเพิ่มเติมใน WooCommerce และเปิดใช้งานการกำหนดราคาตามน้ำหนักรถเข็นหรือยอดรวม

en: Create new site
th: สร้างเว็บไซต์ใหม่

en: Create site
th: สร้างเว็บไซต์

en: Create site with AI
th: สร้างเว็บไซต์ด้วย AI

en: Current page
th: หน้าปัจจุบัน

en: Current zone
th: หน้าปัจจุบัน

en: Customize the way your site looks and start welcoming visitors.
th: ปรับแต่งหน้าตาเว็บไซต์ของคุณและเริ่มต้อนรับผู้เยี่ยมชม

en: DOKU plugin offers a seamless, secure payment solution allowing your customers to choose from various payment methods and complete transactions directly on your WooCommerce store.
th: ปลั๊กอิน DOKU มอบโซลูชั่นการชำระเงินที่ราบรื่นและปลอดภัย ช่วยให้ลูกค้าของคุณสามารถเลือกวิธีการชำระเงินที่หลากหลายและทำธุรกรรมให้เสร็จสิ้นได้โดยตรงบนร้านค้า WooCommerce ของคุณ

en: Database limit almost reached
th: เกือบถึงขีดจำกัดของฐานข้อมูลแล้ว

en: Database limit reached
th: ถึงขีดจำกัดของฐานข้อมูลแล้ว

en: Default
th: ค่าเริ่มต้น

en: Delete page
th: ลบหน้า

en: Deselect all
th: ยกเลิกการเลือกทั้งหมด

en: Digital products
th: ผลิตภัณฑ์ดิจิทัล

en: Direct bank transfer
th: โอนเงินผ่านธนาคารโดยตรง

en: Discover add-ons
th: ค้นหาส่วนเสริม

en: Disk usage limit almost reached
th: เกือบถึงขีดจำกัดการใช้งานดิสก์แล้ว

en: Disk usage limit reached
th: ถึงขีดจำกัดการใช้งานดิสก์แล้ว

en: Dismiss
th: ยกเลิก

en: Do not install plugins
th: อย่าติดตั้งปลั๊กอิน

en: Do you have any comments/suggestions to improve our AI tools?
th: คุณมีความคิดเห็น/ข้อเสนอแนะเพื่อปรับปรุงเครื่องมือ AI ของเราหรือไม่?

en: Do you have any comments/suggestions to improve our WooCommerce onboarding?
th: คุณมีความคิดเห็น/ข้อเสนอแนะเพื่อปรับปรุงการเริ่มต้นใช้งาน WooCommerce ของเราหรือไม่?

en: Domain
th: โดเมน

en: Domain needs setup
th: โดเมนจำเป็นต้องตั้งค่า

en: Domain propagation can take up to 24 hours. Your domain will propagate automatically, and you don't need to take any action during this time.
th: การขยายโดเมนอาจใช้เวลาถึง 24 ชั่วโมง โดเมนของคุณจะขยายโดยอัตโนมัติ โดเมนของคุณจะเผยแพร่โดยอัตโนมัติ และคุณไม่จำเป็นต้องดำเนินการใดๆ ในช่วงเวลานี้

en: Duitku Payment Gateway integrates with your WooCommerce store and lets you accept those payments through our payment gateway.
th: ระบบชำระเงิน Duitku Payment Gateway จะผสานเข้ากับกับร้านค้า WooCommerce ของคุณ ทำให้คุณรับการชำระเงินผ่านระบบชำระเงินของเราได้

en: Edit
th: แก้ไข

en: Edit Home Page
th: แก้ไขหน้าแรก

en: Edit Page
th: แก้ไขหน้า

en: Edit Pages
th: แก้ไขหน้า

en: Edit an image
th: แก้ไขรูปภาพ

en: Edit description
th: แก้ไขคำอธิบาย

en: Edit post
th: แก้ไขโพสต์

en: Edit post description
th: แก้ไขคำอธิบายโพสต์

en: Edit site
th: แก้ไขเว็บไซต์

en: Edit site title
th: แก้ไขชื่อเว็บไซต์

en: Efficient site management with WordPress add-ons
th: การจัดการไซต์อย่างมีประสิทธิภาพด้วยส่วนเสริมของ WordPress

en: Enter your store details so we can help you set up your online store faster.
th: กรอกรายละเอียดร้านค้าของคุณ เพื่อให้เราช่วยคุณตั้งค่าร้านค้าออนไลน์ได้เร็วยิ่งขึ้น

en: Epeken All Kurir Plugin is a WordPress plugin for woocommerce to enable shipping methods featuring many shipping companies in Indonesia for Indonesia e-commerce.
th: Epeken All Kurir Plugin เป็นปลั๊กอินสำหรับ WordPress ที่ใช้กับ Woocommerce เพื่อเปิดใช้งานวิธีการจัดส่งที่มีบริษัทขนส่งหลายแห่งในอินโดนีเซีย สำหรับอีคอมเมิร์ซในอินโดนีเซีย

en: Error:
th: ข้อผิดพลาด:

en: Every website needs a domain that makes it easy to access and remember. Get yours in just a few clicks.
th: เว็บไซต์ทุกแห่งต้องมีโดเมนที่ทำให้เข้าถึงและจดจำได้ง่าย รับโดเมนของเราได้ในไม่กี่คลิก

en: Expand your audience with the help of Omnisend. Create email campaigns that drive sales.
th: ขยายกลุ่มเป้าหมายของคุณด้วยความช่วยเหลือของ Omnisend สร้างแคมเปญอีเมลที่จะกระตุ้นยอดขาย

en: Expired
th: หมดอายุ

en: Expires on
th: หมดอายุวันที่

en: Extends WooCommerce with a RedSys gateway.
th: ขยาย WooCommerce ด้วยเกตเวย์ RedSys

en: Failed to download theme.
th: ไม่สามารถดาวน์โหลดธีมได้

en: Failed to install theme.
th: ไม่สามารถติดตั้งธีมได้

en: Failed!
th: ล้มเหลว!

en: Finalizing...
th: กำลังดำเนินการขั้นสุดท้าย...

en: Find the Media page
th: ค้นหาหน้าสื่อ

en: Find the answers you need in our Knowledge Base
th: ค้นหาคำตอบที่คุณต้องการในฐานความรู้ของเรา

en: Finish
th: เสร็จสิ้น

en: Finish Setup
th: เสร็จสิ้นการตั้งค่า

en: Finish registration
th: เสร็จสิ้นการจดทะเบียน

en: Flat rate
th: อัตราเหมาจ่าย

en: Follow these steps to complete your setup
th: ทำตามขั้นตอนเหล่านี้เพื่อดำเนินการตั้งค่าให้เสร็จสิ้น

en: Free shipping
th: จัดส่งฟรี

en: Free shipping is a great way to increase conversions.
th: การจัดส่งฟรีเป็นวิธีที่ยอดเยี่ยมในการเพิ่มอัตราการเปลี่ยนแปลง

en: Free shipping requires
th: การจัดส่งฟรีต้องมี

en: Full Screen Onboarding
th: การแนะนำการใช้งานแบบเต็มหน้าจอ

en: Generate content
th: สร้างเนื้อหา

en: Generate content with AI
th: สร้างเนื้อหาด้วย AI

en: Get Discount
th: รับส่วนลด

en: Get a domain
th: รับโดเมน

en: Get deal
th: รับข้อเสนอ

en: Get found on Google
th: พบเห็นได้บน Google

en: Get images, text, and SEO keywords created for you instantly – try <strong>AI Content Creator</strong>.
th: รับรูปภาพ ข้อความ และคีย์เวิร์ด SEO ที่สร้างให้คุณทันที – ลองใช้ <strong>AI Content Creator</strong>

en: Get images, text, and SEO keywords created for you instantly.
th: รับรูปภาพ ข้อความ และคำสำคัญ SEO ที่สร้างขึ้นสำหรับคุณทันที

en: Get in touch with our live specialists
th: ติดต่อผู้เชี่ยวชาญของเรา

en: Get ready to accept customer payments. Let them pay for your products and services with ease.
th: เตรียมพร้อมรับการชำระเงินของลูกค้า ให้ลูกค้าชำระค่าสินค้าและบริการของคุณได้อย่างง่ายดาย

en: Get ready to sell online. Add your first product, then set up payments and shipping.
th: เตรียมพร้อมสำหรับการขายออนไลน์ เพิ่มผลิตภัณฑ์ชิ้นแรกของคุณ จากนั้นตั้งค่าการชำระเงินและการจัดส่ง

en: Get ready to sell online. Add your first product, then set up shipping and payments.
th: เตรียมตัวขายของออนไลน์ได้เลย เพิ่มสินค้าชิ้นแรกของคุณ จากนั้นตั้งค่าการจัดส่งและการชำระเงิน

en: Get started
th: เริ่มเลย

en: Get started!
th: เริ่มเลย!

en: Getting your features ready
th: เตรียมฟีเจอร์ของคุณให้พร้อม

en: Go to Posts
th: ไปที่โพสต์

en: Go to WordPress
th: ไปที่ WordPress

en: Go to the Customize page
th: ไปที่หน้าปรับแต่ง

en: Google Site Kit is an essential plugin that makes sure that potential visitors can find your site on Google.
th: Google Site Kit เป็นปลั๊กอินที่จำเป็นที่ทำให้แน่ใจว่าผู้เยี่ยมชมที่เป็นไปได้จะค้นหาไซต์ของคุณบน Google ได้

en: Got it!
th: เข้าใจแล้ว!

en: Help Center
th: ศูนย์ช่วยเหลือ

en: Hide completed
th: ซ่อนเรียบร้อยแล้ว

en: Hide list
th: ซ่อนรายการ

en: Hosted services for WooCommerce: automated tax calculation, shipping label printing, and smoother payment setup.
th: บริการโฮสต์สำหรับ WooCommerce: การคำนวณภาษีอัตโนมัติ การพิมพ์ฉลากการจัดส่ง และการตั้งค่าการชำระเงินที่ราบรื่นยิ่งขึ้น

en: Hosting
th: โฮสติ้ง

en: Hosting plan
th: แพ็กเกจการโฮสติ้ง

en: Hostinger Easy Onboarding WordPress plugin.
th: ปลั๊กอิน Easy Onboarding สำหรับ WordPress ของ Hostinger

en: Hover over the chosen post to see the options menu. Click on the Edit button to open the post editor.
th: เลื่อนเมาส์ไปเหนือโพสต์ที่เลือกเพื่อดูเมนูตัวเลือก คลิกปุ่มแก้ไขเพื่อเปิดตัวแก้ไขโพสต์

en: How could we make it easier to create a new WordPress website?
th: เราจะทำให้การสร้างเว็บไซต์ WordPress ใหม่เป็นเรื่องง่ายยิ่งขึ้นได้อย่างไร?

en: How to Back Up a WordPress Site
th: วิธีสำรองข้อมูลเว็บไซต์ WordPress

en: How to Build an EFFECTIVE Landing Page with WordPress (2024)
th: วิธีสร้างหน้า Landing Page ที่มีประสิทธิภาพด้วย WordPress (2024)

en: How to Create Your Coming Soon Page in WordPress (2024)
th: วิธีสร้างหน้า Coming Soon ใน WordPress (2024)

en: How to Create a WordPress Contact Us Page
th: วิธีสร้างหน้าติดต่อเราด้วย WordPress

en: How to Create a WordPress Website in 10 Minutes Using Hostinger
th: วิธีสร้างเว็บไซต์ WordPress ใน 10 นาทีโดยใช้ Hostinger

en: How to Import Images Into WordPress Website
th: วิธีการนำรูปภาพเข้าสู่เว็บไซต์ WordPress

en: How to Make a Website (2024): Simple, Quick, & Easy Tutorial
th: วิธีสร้างเว็บไซต์ (2024): บทเรียนที่ง่าย รวดเร็ว & ง่ายดาย

en: How to Point Domain Name to Web Hosting
th: วิธีการชี้ชื่อโดเมนไปยังเว็บโฮสติ้ง

en: How to Set Up WordPress SMTP
th: วิธีการตั้งค่า WordPress SMTP

en: How would you rate your experience building a website based on a pre-built template? (Score 1-10)
th: คุณจะให้คะแนนประสบการณ์การสร้างเว็บไซต์โดยใช้เทมเพลตที่สร้างไว้ล่วงหน้าของคุณอย่างไร (คะแนน 1-10)

en: How would you rate your experience setting up a WooCommerce site on our hosting?
th: คุณจะประเมินประสบการณ์การตั้งค่าไซต์ WooCommerce บนโฮสติ้งของเราอย่างไร?

en: How would you rate your experience using our AI content generation tools in onboarding? (Scale 1-10)
th: คุณจะให้คะแนนประสบการณ์ของคุณในการใช้เครื่องมือสร้างเนื้อหา AI ของเราในการเตรียมความพร้อมอย่างไร? (สเกล 1-10)

en: I Bought a Domain, Now What?
th: ฉันซื้อโดเมนแล้ว ต้องทำอย่างไรต่อ?

en: If you wish to edit the image, click on the chosen image and click the Edit Image button. You can now crop, rotate, flip or scale the selected image.
th: หากคุณต้องการแก้ไขรูปภาพ ให้คลิกที่รูปภาพที่เลือกและคลิกปุ่มแก้ไขรูปภาพ ตอนนี้คุณสามารถครอบตัด หมุน พลิก หรือปรับขนาดรูปภาพที่เลือกได้แล้ว

en: In the left sidebar, click Appearance to expand the menu. In the Appearance section, click Customize. The Customize page will open.
th: ในแถบด้านข้างซ้าย คลิก Appearance (ลักษณะที่ปรากฏ) เพื่อขยายเมนู ในส่วน Appearance (ลักษณะที่ปรากฏ) คลิก Customize (ปรับแต่ง) หน้า Customize (ปรับแต่ง) จะเปิดขึ้น

en: In the left sidebar, click Site Identity and edit your site title.
th: ในแถบด้านข้างซ้าย คลิก Site Identity และแก้ไขชื่อไซต์ของคุณ

en: In the left sidebar, click Site Identity, then click on the Select Site Icon button. Here, you can upload your brand logo.
th: ในแถบด้านข้างทางซ้าย ให้คลิกที่ Site Identity จากนั้นคลิกที่ปุ่ม Select Site Icon จากนั้นคุณสามารถอัปโหลดโลโก้แบรนด์ของคุณได้ที่นี่

en: In the left sidebar, find the Media button. Click on the Library button to see all the images you have uploaded to your website.
th: ในแถบด้านข้างทางซ้าย ให้ค้นหาปุ่ม Media คลิกที่ปุ่ม Library เพื่อดูรูปภาพทั้งหมดที่คุณอัพโหลดไปยังเว็บไซต์ของคุณ

en: In the left sidebar, find the Pages menu and click on Add New button. You will see the WordPress page editor. Each paragraph, image, or video in the WordPress editor is presented as a "block" of content.
th: ในแถบด้านข้างทางซ้าย ให้ค้นหาเมนู Pages และคลิกปุ่ม Add New คุณจะเห็นตัวแก้ไขหน้า WordPress โดยแต่ละย่อหน้า รูปภาพ หรือวิดีโอในตัวแก้ไข WordPress จะแสดงเป็น "Block" ของเนื้อหา

en: In the left sidebar, find the Posts button. Click on the All Posts button and find the post for which you want to change the description.
th: ในแถบด้านข้างซ้าย ให้ค้นหาปุ่ม Posts คลิกปุ่ม All Posts และค้นหาโพสต์ที่คุณต้องการเปลี่ยนคำอธิบาย

en: Increase your sites visibility by enabling its discoverability in the Google search engine.
th: เพิ่มการมองเห็นเว็บไซต์ของคุณโดยเปิดใช้งานการค้นพบได้ในเครื่องมือค้นหาของ Google

en: Inodes limit almost reached
th: Inodes เกือบจะถึงขีดจำกัดแล้ว

en: Inodes limit reached
th: ถึงขีดจำกัดของ inodes แล้ว

en: Install plugin
th: ติดตั้งปลั๊กอิน

en: Installation failed
th: ติดตั้งไม่สำเร็จ

en: Installed
th: ติดตั้งแล้ว

en: Installing plugins...
th: กำลังติดตั้งปลั๊กอิน...

en: Installing template...
th: กำลังติดตั้งเทมเพลต...

en: Installing theme...
th: กำลังติดตั้งธีม...

en: Invite a Friend, Earn Up to $100
th: ชวนเพื่อน รับสูงถึง $100

en: Is shipping cost taxable?
th: ค่าขนส่งต้องเสียภาษีหรือไม่?

en: It enables a WooCommerce site to accept payments through UPI apps like BHIM, Google Pay, Paytm, PhonePe or any Banking UPI app. Avoid payment gateway charges.
th: ช่วยให้ไซต์ WooCommerce สามารถรับการชำระเงินผ่านแอป UPI เช่น BHIM, Google Pay, Paytm, PhonePe หรือแอป Banking UPI ใดก็ได้ หลีกเลี่ยงค่าธรรมเนียมเกตเวย์การชำระเงิน

en: Just a few more steps to launch your online store
th: เพียงไม่กี่ขั้นตอนก็สามารถเปิดร้านค้าออนไลน์ของคุณได้แล้ว

en: Keep current site
th: เก็บเว็บไซต์ปัจจุบันไว้

en: Knowledge Base
th: ฐานความรู้

en: Laptop
th: แล็ปท็อป

en: Learn WordPress
th: เรียนรู้ WordPress

en: Learn more
th: เรียนรู้เพิ่มเติม

en: Let AI build a website that fit your business needs.
th: ให้ AI สร้างเว็บไซต์ที่เหมาะกับความต้องการทางธุรกิจของคุณ

en: Let AI explore, understand, and interact with your site. All content updates are auto-tracked so AI tools stay in sync with your site’s latest version.
th: ให้ AI สำรวจ ทำความเข้าใจ และโต้ตอบกับเว็บไซต์ของคุณ การอัปเดตเนื้อหาทั้งหมดจะถูกติดตามโดยอัตโนมัติเพื่อให้เครื่องมือ AI สอดคล้องกับเว็บไซต์เวอร์ชั่นล่าสุดของคุณ

en: Link your Amazon Associates account to your website, start promoting products, and earn rewards. No API key required.
th: เชื่อมโยงบัญชี Amazon Associates ของคุณกับเว็บไซต์ เริ่มโปรโมทสินค้า และรับรางวัล ไม่ต้องใช้คีย์ API

en: LiteSpeed Cache: How to Get 100% WordPress Optimization
th: LiteSpeed ​​Cache: วิธีการเพิ่มประสิทธิภาพ WordPress 100%

en: Loading...
th: กำลังโหลด...

en: Loading…
th: กำลังโหลด...

en: Local pickup
th: รับสินค้าที่ร้าน

en: Make sure that your website shows up when visitors are looking for your business on Google.
th: ตรวจสอบให้แน่ใจว่าเว็บไซต์ของคุณปรากฏขึ้นเมื่อผู้เข้าชมค้นหาธุรกิจของคุณบน Google

en: Make your site discoverable by AI
th: ทำให้ AI มองเห็นเว็บไซต์ของคุณ

en: Manage
th: จัดการ

en: Manage shipping
th: จัดการการจัดส่ง

en: Market your business
th: ทำการตลาดธุรกิจของคุณ

en: Midtrans-WooCommerce is official plugin from Midtrans. Midtrans is an online payment gateway.
th: Midtrans-WooCommerce เป็นปลั๊กอินอย่างเป็นทางการจาก Midtrans ซึ่ง Midtrans เป็นช่องทางหนึ่งของการชำระเงินออนไลน์

en: Minimum spend for free shipping
th: ยอดซื้อขั้นต่ำสำหรับการจัดส่งฟรี

en: More info
th: ข้อมูลเพิ่มเติม

en: Most popular
th: ได้รับความนิยมมากที่สุด

en: Nameserver
th: เนมเซิร์ฟเวอร์

en: Next
th: ถัดไป

en: No PHP files found in plugin directory
th: ไม่พบไฟล์ PHP ในไดเร็กทอรีปลั๊กอิน

en: No pages found.
th: ไม่พบหน้า

en: No plugin image
th: ไม่มีภาพปลั๊กอิน

en: No plugins found
th: ไม่พบปลั๊กอิน

en: No requirement
th: ไม่มีข้อกำหนด

en: Not connected
th: ไม่เชื่อมต่อ

en: Not interested
th: ไม่สนใจ

en: Not needed
th: ไม่จำเป็น

en: Not now
th: ไม่ใช่ตอนนี้

en: Not purchased
th: ไม่ได้ชำระเงิน

en: Not registered
th: ไม่ได้จดทะเบียน

en: Nothing found
th: ไม่พบข้อมูล

en: Now <strong>finish setting up</strong> the plugins you've installed.
th: ตอนนี้<strong>เสร็จสิ้นการตั้งค่า</strong>ปลั๊กอินที่คุณติดตั้งแล้ว

en: Onboarding
th: การเตรียมความพร้อม

en: Onboarding Wordpress being built
th: กำลังสร้างการติดตั้งเริ่มต้นของ Wordpress

en: Online store
th: ร้านค้าออนไลน์

en: Online store setup
th: การตั้งค่าร้านค้าออนไลน์

en: Opt-in to receive tips, discounts, and recommendations from the WooCommerce team directly in your inbox.
th: เลือกรับคำแนะนำ ส่วนลด และคำแนะนำจากทีมงาน WooCommerce โดยตรงในกล่องจดหมายของคุณ

en: Or use payment plugins
th: หรือใช้ปลั๊กอินการชำระเงิน

en: Or use shipping plugins
th: หรือใช้ปลั๊กอินการจัดส่ง

en: Other
th: อื่นๆ

en: Page title:
th: ชื่อหน้า:

en: PayPal's latest complete payments processing solution. Accept PayPal, Pay Later, credit/debit cards, alternative digital wallets local payment types and bank accounts.
th: โซลูชันการประมวลผลการชำระเงินแบบครบวงจรล่าสุดของ PayPal รับ PayPal, จ่ายทีหลัง, บัตรเครดิต/เดบิต, กระเป๋าเงินดิจิทัลทางเลือกประเภทการชำระเงินในท้องถิ่น และบัญชีธนาคาร

en: Payment methods
th: ช่องทางการชำระเงิน

en: Payment plugins
th: ปลั๊กอินการชำระเงิน

en: Payment settings
th: การตั้งค่าการชำระเงิน

en: Pending email verification
th: กำลังรอการยืนยันทางอีเมล

en: Pending phone verification
th: กำลังรอการยืนยันทางโทรศัพท์

en: Pickup cost
th: ค่าบริการรับสินค้า

en: Play on YouTube
th: เล่นบน YouTube

en: Plugin activation failed
th: เปิดใช้งานปลั๊กอินไม่สำเร็จ

en: Plugin directory not found
th: ไม่พบไดเรกทอรีปลั๊กอิน

en: Plugin has been succesfully installed and activated
th: ปลั๊กอินได้รับการติดตั้งและเปิดใช้งานเรียบร้อยแล้ว

en: Plugin installation failed
th: ติดตั้งปลั๊กอินไม่สำเร็จ

en: Plugin main file not found
th: ไม่พบไฟล์หลักของปลั๊กอิน

en: Plugin sucessfully activated
th: เปิดใช้งานปลั๊กอินสำเร็จแล้ว

en: Plugin sucessfully installed
th: ติดตั้งปลั๊กอินสำเร็จแล้ว

en: Plugins are apps that can be installed on your WordPress website. Each plugin lets you add a new feature, such as forms, SEO tools, or social media buttons. All of these plugins are free.
th: ปลั๊กอินคือแอปพลิเคชันที่สามารถติดตั้งบนเว็บไซต์ WordPress ของคุณได้ ปลั๊กอินแต่ละตัวจะช่วยให้คุณเพิ่มฟีเจอร์ใหม่ ๆ เช่น แบบฟอร์ม เครื่องมือ SEO หรือปุ่มโซเชียลมีเดีย ปลั๊กอินทั้งหมดนี้ใช้งานได้ฟรี

en: Pre-built websites and themes
th: เว็บไซต์และธีมที่สร้างไว้ล่วงหน้า

en: Premium template
th: เทมเพลตพรีเมียม

en: Preview
th: ตัวอย่าง

en: Preview site
th: ดูตัวอย่างเว็บไซต์

en: Preview website
th: ดูตัวอย่างเว็บไซต์

en: Promote products on your site
th: โปรโมทสินค้าบนเว็บไซต์ของคุณ

en: Publish the page
th: เผยแพร่หน้าเพจ

en: Recommended for you
th: แนะนำสำหรับคุณ

en: Recommended plugins
th: ปลั๊กอินที่แนะนำ

en: Registered at another provider
th: จดทะเบียนกับผู้ให้บริการรายอื่นแล้ว

en: Registering
th: กำลังจดทะเบียน

en: Registration didn't work
th: การจดทะเบียนไม่สำเร็จ

en: Renew
th: ต่ออายุ

en: Restore
th: กู้คืน

en: Run an Amazon Affiliate site
th: ดำเนินการเว็บไซต์ Amazon Affiliate

en: Run email marketing campaigns
th: รันแคมเปญการตลาดทางอีเมล

en: Save
th: บันทึก

en: Saving
th: การบันทึก

en: Search for a plugin
th: ค้นหาปลั๊กอิน

en: Search pages
th: หน้าค้นหา

en: Securely accept payments, synchronize sales, and seamlessly manage inventory and product data between WooCommerce and Square POS.
th: รับการชำระเงินอย่างปลอดภัย ประสานการขาย และจัดการสินค้าคงคลังและข้อมูลผลิตภัณฑ์ระหว่าง WooCommerce และ Square POS ได้อย่างราบรื่น

en: Select all
th: เลือกทั้งหมด

en: Select one for best experience
th: เลือกหนึ่งเพื่อประสบการณ์ที่ดีที่สุด

en: Selected plugins conflict with each other
th: ปลั๊กอินที่เลือกบางตัวขัดแย้งกัน

en: Sell products, services and digital downloads. Set up and customize each item to fit your business needs.
th: จำหน่ายผลิตภัณฑ์ บริการ และการดาวน์โหลดแบบดิจิทัล ตั้งค่าและปรับแต่งแต่ละรายการให้เหมาะกับความต้องการทางธุรกิจของคุณ

en: Sell products, services, and digital downloads. Set up and customize each item to fit your business needs.
th: จำหน่ายผลิตภัณฑ์ บริการ และดาวน์โหลดแบบดิจิทัล ตั้งค่าและปรับแต่งแต่ละรายการให้เหมาะกับความต้องการทางธุรกิจของคุณ

en: Set up Google Site Kit
th: ตั้งค่า Google Site Kit

en: Set up Site Kit
th: ตั้งค่า Site Kit

en: Set up a payment method
th: ตั้งค่าวิธีการชำระเงิน

en: Set up an online store
th: ตั้งค่าร้านค้าออนไลน์

en: Set up payment method
th: ตั้งค่าวิธีการชำระเงิน

en: Set up payments
th: ตั้งค่าการชำระเงิน

en: Set up shipping
th: ตั้งค่าการจัดส่ง

en: Set up shipping method
th: ตั้งค่าวิธีการส่งสินค้า

en: Set up your online store
th: ตั้งค่าร้านค้าออนไลน์ของคุณ

en: Set up your site
th: ตั้งค่าเว็บไซต์ของคุณ

en: Setting up...
th: กำลังตั้งค่า...

en: Setup <strong>WooCommerce</strong>, add products or services, and start selling today.
th: ตั้งค่า <strong>WooCommerce</strong> เพิ่มผลิตภัณฑ์หรือบริการ และเริ่มขายตั้งแต่วันนี้

en: Setup Google Site Kit
th: ตั้งค่า Google Site Kit

en: Setup my online store
th: ตั้งค่าร้านค้าออนไลน์ของฉัน

en: Setup website
th: ตั้งค่าเว็บไซต์

en: Share your referral link with friends and family and <strong>receive 20% commission</strong> for every successful referral.
th: แชร์ลิงก์การแนะนำของคุณกับเพื่อนและครอบครัว และ<strong>รับค่าคอมมิชชัน 20%</strong> สำหรับการแนะนำแต่ละครั้งที่ประสบความสำเร็จ

en: Ship products with ease
th: จัดส่งสินค้าอย่างง่ายดาย

en: Shipping cost
th: ค่าจัดส่ง

en: Shipping method saved successfully!
th: วิธีการจัดส่งถูกบันทึกเรียบร้อยแล้ว!

en: Shipping methods
th: วิธีการจัดส่งสินค้า

en: Shipping option
th: ตัวเลือกการจัดส่ง

en: Shipping plugins
th: ปลั๊กอินการจัดส่งสินค้า

en: Shipping settings
th: การตั้งค่าการจัดส่งสินค้า

en: Shop locale is empty, please setup store first
th: ตำแหน่งร้านค้าว่างเปล่า โปรดตั้งค่าร้านค้าก่อน

en: Show list
th: แสดงรายการ

en: Simpaisa is providing Easy To Integrate Jazzcash & Easypaisa Digital Payment Services.
th: Simpaisa ให้บริการชำระเงินดิจิทัล Jazzcash & Easypaisa ที่ผสานรวมได้ง่าย

en: Skip
th: ข้าม

en: Smartphone
th: สมาร์ทโฟน

en: Something went wrong
th: มีบางอย่างผิดพลาด

en: Sorry, there are activation errors.
th: ขออภัยมีข้อผิดพลาดในการเปิดใช้งาน

en: Sorry, there are validation errors.
th: ขออภัยมีข้อผิดพลาดในการตรวจสอบ

en: Start creating your site
th: เริ่มสร้างเว็บไซต์ของคุณ

en: Start earning
th: เริ่มสร้างรายได้

en: Start promoting
th: เริ่มโปรโมท

en: Start promoting affiliate products and earn rewards. It’s quick and easy to get started.
th: เริ่มโปรโมตสินค้าพันธมิตรและรับรางวัลได้เลย เริ่มต้นง่ายและรวดเร็ว

en: Step category and/or step does not exist.
th: ไม่มีหมวดหมู่ และ/หรือ ขั้นตอนอยู่

en: Store location locale not found
th: ไม่พบตำแหน่งที่ตั้งของร้านค้า

en: Suspended
th: ถูกระงับแล้ว

en: Tablet
th: แท็บเล็ต

en: Take credit card payments on your store using Stripe.
th: รับชำระเงินด้วยบัตรเครดิตบนร้านค้าของคุณโดยใช้ Stripe

en: Take me there
th: พาฉันไปที่นั่น

en: Take payments in cash upon delivery.
th: รับชำระเงินเป็นเงินสดเมื่อส่งมอบสินค้า

en: Take payments via bank transfer.
th: รับชำระเงินผ่านการโอนเงินผ่านธนาคาร

en: Tell us a bit about your business
th: บอกเราเล็กน้อยเกี่ยวกับธุรกิจของคุณ

en: Temporary
th: ชั่วคราว

en: The Hostinger Easy Onboarding plugin requires minimum PHP version of <b>%s</b>.
th: ปลั๊กอิน Hostinger Easy Onboarding ต้องใช้ PHP เวอร์ชันขั้นต่ำ <b>%s</b>

en: The USPS Simple plugin calculates rates for domestic shipping dynamically using USPS API during checkout.
th: ปลั๊กอิน USPS Simple จะคำนวณอัตราค่าจัดส่งภายในประเทศแบบไดนามิกโดยใช้ USPS API ในระหว่างการชำระเงิน

en: The biggest ever <span style="color: #8C85FF">Amazing Friday</span> sale!
th: การลดราคา <span style="color: #8C85FF">Amazing Friday</span> ครั้งใหญ่ที่สุดเท่าที่เคยมีมา!

en: The biggest ever <span style="color: #8C85FF">Black Friday</span> sale!
th: ลดราคา <span style="color: #8C85FF">Black Friday</span> ครั้งใหญ่ที่สุดเท่าที่เคยมีมา!

en: The biggest ever <span style="color: #8C85FF">Blessed Friday</span> sale!
th: ลดราคา <span style="color: #8C85FF">Blessed Friday</span> ครั้งใหญ่ที่สุดเท่าที่เคยมีมา!

en: The biggest ever <span style="color: #8C85FF">Cyber Monday</span> sale!
th: ลดราคาครั้งใหญ่ <span style="color: #8C85FF">Cyber ​​Monday</span> เท่าที่เคยมีมา!

en: The biggest ever <span style="color: #8C85FF">End of the year</span> sale!
th: ลดราคา<span style="color: #8C85FF">ส่งท้ายปี</span>ครั้งใหญ่ที่สุดเท่าที่เคยมีมา!

en: The biggest ever <span style="color: #8C85FF">White Friday</span> sale!
th: การลดราคา <span style="color: #8C85FF">White Friday</span> ครั้งใหญ่ที่สุดเท่าที่เคยมีมา!

en: The page was deleted!
th: หน้าถูก삭제!

en: The plugin allows you to accept digital payments from Satispay users.
th: ปลั๊กอินนี้ช่วยให้คุณสามารถรับการชำระเงินดิจิทัลจากผู้ใช้ Satispay ได้

en: Theme activation failed
th: เปิดใช้งานธีมไม่สำเร็จ

en: Theme has been succesfully activated
th: เปิดใช้งานธีมเรียบร้อยแล้ว

en: Theme has been succesfully installed
th: ติดตั้งธีมเรียบร้อยแล้ว

en: Theme has been succesfully installed and activated
th: ติดตั้งและเปิดใช้งานธีมสำเร็จแล้ว

en: Theme installation failed
th: ติดตั้งธีมไม่สำเร็จ

en: Theme sucessfully activated
th: เปิดใช้งานธีมเรียบร้อยแล้ว

en: Theme sucessfully installed
th: ติดตั้งธีมสำเร็จแล้ว

en: There was an error.
th: มีข้อผิดพลาดเกิดขึ้น

en: These are ready-to-go sites that you can quickly customize to fit your brand and needs. You won’t have to build from scratch.
th: นี่คือเว็บไซต์ที่พร้อมใช้งานซึ่งคุณสามารถปรับแต่งได้อย่างรวดเร็วเพื่อให้เหมาะกับแบรนด์และความต้องการของคุณ. คุณไม่ต้องสร้างจากศูนย์.

en: This enables you to accept various payments via Xendit with just a few clicks.
th: สิ่งนี้ช่วยให้คุณสามารถรับการชำระเงินหลากหลายรูปแบบผ่าน Xendit ได้ในไม่กี่คลิก

en: This extension gives you the possibility to use the Colissimo shipping methods in WooCommerce
th: ส่วนขยายนี้ช่วยให้คุณสามารถใช้การขนส่งแบบ Colissimo ใน WooCommerce ได้

en: This field is required
th: ต้องระบุข้อมูลในช่องนี้

en: This might take a few minutes
th: อาจใช้เวลาสักครู่

en: Title
th: ชื่อเรื่อง

en: To upload a new image, click on Add New button on the Media Library page and select files.
th: หากต้องการอัปโหลดรูปภาพใหม่ ให้คลิกปุ่มเพิ่มใหม่บนหน้า Media Library แล้วเลือกไฟล์

en: Transfer
th: โอน

en: Try Omnisend
th: ลองใช้ Omnisend

en: Try again
th: ลองอีกครั้ง

en: Try another search term.
th: ลองใช้คำค้นหาอื่น

en: Try free for 1 year
th: ทดลองใช้ฟรี 1 ปี

en: Turn on
th: เปิด

en: Turn site visitors into loyal customers
th: เปลี่ยนผู้เยี่ยมชมเว็บไซต์ให้กลายเป็นลูกค้าที่ภักดี

en: Turn site visitors into subscribers
th: เปลี่ยนผู้เยี่ยมชมเว็บไซต์ให้กลายเป็นสมาชิก

en: Tutorials
th: บทเรียน

en: Unknown error code.
th: รหัสข้อผิดพลาดที่ไม่ทราบ

en: Upload an image
th: อัพโหลดรูปภาพ

en: Upload your logo
th: อัพโหลดโลโก้ของคุณ

en: Use a blank site or apply a starter from one of our vendors to get started.
th: ใช้ไซต์สีดำหรือใช้ตัวเริ่มต้นจากหนึ่งในผู้จำหน่ายของเราเพื่อเริ่มต้น

en: Use a theme instead
th: ใช้ธีมแทน

en: Use the special discount code <b>ONLYHOSTINGER30</b> to get 30% off on Omnisend for 6 months when you upgrade.
th: ใช้รหัสส่วนลดพิเศษ <b>ONLYHOSTINGER30</b> เพื่อรับส่วนลด 30% สำหรับ Omnisend เป็นเวลา 6 เดือนเมื่อคุณอัปเกรด

en: Verify phone
th: ยืนยันโทรศัพท์

en: View checklist
th: ดูรายการตรวจสอบ

en: View completed
th: ดูเสร็จแล้ว

en: View less
th: ดูน้อยลง

en: View list
th: ดูรายการ

en: View more
th: ดูเพิ่มเติม

en: View plugins
th: ดูปลั๊กอิน

en: Visit hPanel and connect a real domain. If you already did this, please wait up to 24h until the domain fully connects
th: ไปที่ hPanel และเชื่อมต่อโดเมนจริง หากคุณดำเนินการนี้แล้ว โปรดรอนานถึง 24 ชั่วโมงจนกว่าโดเมนจะเชื่อมต่อโดยสมบูรณ์

en: Wait for domain propagation
th: รอการเผยแพร่โดเมน

en: Want to create a new AI site?
th: ต้องการสร้างเว็บไซต์ AI ใหม่หรือไม่?

en: Want to create a new site on a different template?
th: ต้องการสร้างไซต์ใหม่บนเทมเพลตอื่นหรือไม่?

en: Want to create a new site on a pre-built template?
th: ต้องการสร้างไซต์ใหม่บนเทมเพลตที่สร้างไว้ล่วงหน้าหรือไม่?

en: Want to create a new site?
th: ต้องการสร้างเว็บไซต์ใหม่หรือไม่?

en: We apologize for the inconvenience. The AI content generation process encountered a server error. Please try again later, and if the issue persists, kindly contact our support team for assistance.
th: เราต้องขออภัยในความไม่สะดวก ขั้นตอนการสร้างเนื้อหา AI พบข้อผิดพลาดของเซิร์ฟเวอร์ โปรดลองอีกครั้งในภายหลัง และหากปัญหายังคงมีอยู่ โปรดติดต่อทีมสนับสนุนของเราเพื่อขอความช่วยเหลือ

en: We'll use this information to help you set up your store faster.
th: เราจะใช้ข้อมูลนี้เพื่อช่วยให้คุณตั้งค่าร้านค้าได้เร็วยิ่งขึ้น

en: Website URL
th: ที่อยู่เว็บไซต์

en: Website setup
th: การตั้งค่าเว็บไซต์

en: Welcome to WordPress!
th: ยินดีต้อนรับสู่ WordPress!

en: What type of products or services will you sell?
th: คุณจะขายสินค้าหรือบริการประเภทใด?

en: What’s a plugin?
th: ปลั๊กอินคืออะไร?

en: What’s a pre-built website?
th: เว็บไซต์สำเร็จรูปคืออะไร?

en: What’s a theme?
th: ธีมคืออะไร?

en: Where is your store located?
th: ร้านค้าของคุณตั้งอยู่ที่ไหน?

en: WordPress tutorials
th: บทเรียน WordPress

en: Yes, skip step
th: ใช่ ข้ามขั้นตอน

en: You are running <b>%s</b> PHP version.
th: คุณกำลังใช้งาน PHP เวอร์ชัน <b>%s</b>

en: You can also set up a shipping method without installing additional plugins.
th: คุณสามารถตั้งค่าวิธีการจัดส่งได้โดยไม่ต้องติดตั้งปลั๊กอินเพิ่มเติม

en: You can connect a domain to Hostinger by changing the nameservers. Different domain providers are have unique procedures for changing nameservers. Here are Hostinger's nameservers:
th: คุณสามารถเชื่อมต่อโดเมนกับ Hostinger ได้โดยการเปลี่ยนเนมเซิร์ฟเวอร์ ผู้ให้บริการโดเมนแต่ละรายมีขั้นตอนเฉพาะสำหรับการเปลี่ยนเนมเซิร์ฟเวอร์ นี่คือเนมเซิร์ฟเวอร์ของ Hostinger:

en: You can see the whole post in the editor. Find the description part and change it to your preferences.
th: คุณสามารถดูโพสต์ทั้งหมดได้ในเครื่องมือแก้ไข ค้นหาส่วนคำอธิบายและเปลี่ยนตามความต้องการของคุณ

en: You need to purchase a domain for your website before the preview domain becomes inaccessible. Find a desired website name using a <a style="text-decoration:none; font-weight:bold; color:#673de6" target="_blank" href="https://hpanel.hostinger.com/domains/domain-checker" >domain name searcher.</a >
th: คุณต้องซื้อโดเมนสำหรับเว็บไซต์ของคุณก่อนที่โดเมนตัวอย่างจะเข้าถึงไม่ได้ ค้นหาชื่อเว็บไซต์ที่ต้องการโดยใช้ <a style="text-decoration:none; font-weight:bold; color:#673de6" target="_blank" href="https://hpanel.hostinger.com/domains/domain-checker" >เครื่องมือค้นหาชื่อโดเมน</a >

en: You'll love these great deals that were handpicked just for you.
th: คุณจะต้องชอบข้อเสนอสุดพิเศษที่คัดสรรมาเพื่อคุณโดยเฉพาะ

en: You're done setting up your online store!
th: คุณได้ตั้งค่าร้านค้าออนไลน์ของคุณเสร็จเรียบร้อยแล้ว!

en: Your business email
th: อีเมลธุรกิจของคุณ

en: Your new site will replace the current one. Choose from 140+ professional templates or use AI.
th: ไซต์ใหม่ของคุณจะเข้ามาแทนที่ไซต์ปัจจุบัน เลือกจากเทมเพลตมืออาชีพมากกว่า 140 แบบ หรือใช้ AI

en: Your new site will replace the current one. Choose from 140+ professional templates.
th: เว็บไซต์ใหม่ของคุณจะเข้ามาแทนที่เว็บไซต์ปัจจุบัน เลือกจากเทมเพลตมืออาชีพกว่า 140 แบบ

en: Your new site will replace the current one. Use the same description or change it.
th: เว็บไซต์ใหม่ของคุณจะเข้ามาแทนที่เว็บไซต์ปัจจุบัน ใช้คำอธิบายเดิมหรือเปลี่ยนแปลงก็ได้

en: Your progress
th: ความคืบหน้าของคุณ

en: Your store name
th: ชื่อร้านของคุณ

en: Your website failed to build. Please try again.
th: เว็บไซต์ของคุณไม่สามารถสร้างได้ กรุณาลองอีกครั้ง

en: Your website is already published and can be accessed using Hostinger free temporary subdomain right now. Here is the current URL of your website:
th: เว็บไซต์ของคุณได้รับการเผยแพร่แล้ว และสามารถเข้าถึงได้โดยใช้โดเมนย่อยชั่วคราวฟรีของ Hostinger ทันที นี่คือ URL ปัจจุบันของเว็บไซต์ของคุณ:

en: Your website is ready
th: เว็บไซต์ของคุณพร้อมแล้ว

en: conflicts with
th: ขัดแย้งกับ

en: hPanel - Billing
th: hPanel - การเรียกเก็บเงิน

en: hPanel - Home
th: hPanel - หน้าแรก

en: hPanel - Websites
th: hPanel - เว็บไซต์

en: in terms of functionality.
th: ในแง่ของฟังก์ชันการทำงาน

en: 👋 Welcome to WordPress
th: 👋 ยินดีต้อนรับสู่ WordPress
