Hostinger Easy Onboarding 2.0.25 - en to vi translation catalogue (450 entries)

en:  Learn how to connect your domain to Hostinger by watching this tutorial on YouTube for a step-by-step guide:
vi: Tìm hiểu cách kết nối tên miền đến Hostinger bằng việc xem hướng dẫn làm từng bước này trên YouTube:

en:  Please refresh the page and try again.
vi:  Vui lòng làm mới trang và thử lại.

en: %s is already active
vi: %s đã kích hoạt

en: %s missing or empty
vi: %s thiếu hoặc trống

en: (Credit/Debit card)
vi: (Thẻ Tín dụng/Ghi nợ)

en: <strong>Almost there!</strong> Just a few more steps to get your site ready for online success.
vi: <strong>Gần xong rồi!</strong> Chỉ cần vài bước nữa để đưa trang web sẵn sàng để thành công trực tuyến.

en: <strong>Use built-in payment methods</strong> - no extra plugins needed.
vi: <strong>Sử dụng phương thức thanh toán có sẵn</strong> - không cần thêm plugin.

en: <strong>Use built-in shipping methods</strong> - no extra plugins needed.
vi: <strong>Sử dụng phương thức vận chuyển có sẵn</strong> - không cần thêm plugin.

en: A minimum order amount
vi: Số lượng đơn hàng tối thiểu

en: A minimum order amount AND coupon
vi: Số lượng đơn hàng tối thiểu VÀ mã giảm giá

en: A minimum order amount OR coupon
vi: Số lượng đơn hàng tối thiểu HOẶC mã giảm giá

en: A theme controls your WordPress site’s appearance and layout, including colors and fonts. You’ll need to build and customize the pages yourself.
vi: Một chủ đề (theme) kiểm soát giao diện và bố cục của trang web WordPress của bạn, bao gồm màu sắc và phông chữ. Bạn sẽ cần tự xây dựng và tùy chỉnh các trang.

en: A valid free shipping coupon
vi: Một phiếu giảm giá vận chuyển miễn phí hợp lệ

en: Accept payments via credit card. Manage transactions within WordPress.
vi: Chấp nhận thanh toán thông qua thẻ tín dụng. Quản lý giao dịch trong WordPress.

en: Access site identity and edit title
vi: Truy cập định danh trang và chỉnh sửa tiêu đề

en: Action Failed. Try again or contact support. Apologies.
vi: Hành động thất bại. Vui lòng thử lại hoặc liên hệ hỗ trợ. Rất xin lỗi.

en: Actions
vi: Các hành động

en: Activate
vi: Kích hoạt

en: Activate plugin
vi: Kích hoạt plugin

en: Active
vi: Hoạt động

en: Add
vi: Thêm

en: Add a domain
vi: Thêm tên miền

en: Add a new page
vi: Thêm trang mới

en: Add a title
vi: Thêm tiêu đề

en: Add content
vi: Thêm nội dung

en: Add domain
vi: Thêm tên miền

en: Add plugin
vi: Thêm plugin

en: Add plugins to your site
vi: Thêm plugin vào trang web của bạn

en: Add product
vi: Thêm sản phẩm

en: Add shipping method
vi: Thêm phương thức vận chuyển

en: Add store details
vi: Thêm thông tin cửa hàng

en: Add the title of the page, for example, About. Click the Add Title text to open the text box where you will add your title. The title of your page should be descriptive of the information the page will have.
vi: Thêm tiêu đề trang, ví dụ: Về chúng tôi. Nhấp vào văn bản Thêm tiêu đề để mở hộp văn bản, nơi mà bạn sẽ thêm tiêu đề vào. Tiêu đề trang phải mô tả thông tin mà trang đó chứa.

en: Add your first product
vi: Thêm sản phẩm đầu tiên

en: Add your first product or service
vi: Thêm sản phẩm hoặc dịch vụ đầu tiên

en: Added
vi: Đã thêm

en: Adding a logo is a great way to personalize a website or add branding information. You can use your existing logo or create a new one using the <a href="https://logo.hostinger.com/?ref=wordpress-onboarding" style="text-decoration:none; font-weight:bold; color:#673de6">AI Logo Maker.</a>
vi: Thêm logo là cách tốt nhất để cá nhân hóa trang web hoặc thêm thông tin thương hiệu. Bạn có thể sử dụng logo hiện có hoặc tạo mới bằng <a href="https://logo.hostinger.com/?ref=wordpress-onboarding" style="text-decoration:none; font-weight:bold; color:#673de6">Trình tạo logo AI.</a>

en: Adds Correios shipping methods to your WooCommerce store.
vi: Thêm phương thức vận chuyển Correios vào cửa hàng WooCommerce của bạn.

en: Adiciona PagSeguro como meio de pagamento (com desconto nas taxas oficiais).
vi: Thêm phương thức thanh toán PagSegure (có chiết khấu theo tỷ giá chính thức).

en: Affiliate marketing
vi: Tiếp thị liên kết

en: All
vi: Tất cả

en: Allow customers to pick up orders themselves.
vi: Cho phép khách hàng tự lấy hàng.

en: Amazon Pay is embedded directly into your existing web site, and all the buyer interactions with Amazon Pay and Login with Amazon take place in embedded widgets so that the buyer never leaves your site.
vi: Amazon Pay được nhúng trực tiếp vào trang web hiện có và tất cả hành động của người mua với Amazon Pay và Đăng nhập với Amazon đều diễn ra trong các tiện ích được nhúng sẵn, cho nên người mua không cần phải rời khỏi trang của bạn.

en: An error occurred while deleting the page.
vi: Đã xảy ra lỗi trong quá trình xóa trang.

en: An unexpected error occurred. Please try again or contact support.
vi: Đã xảy ra lỗi không mong muốn. Vui lòng thử lại hoặc liên hệ hỗ trợ.

en: An unexpected error occurred. Please try again.
vi: Đã xảy ra lỗi không mong muốn. Vui lòng thử lại.

en: Anteraja Plugin is a WordPress plugin for WooCommerce for integrate Anteraja
vi: Anteraja Plugin là một plugin WordPress cho WooCommerce để tích hợp Anteraja

en: Apply minimum order rule before discount
vi: Áp dụng quy tắc đơn hàng tối thiểu trước khi áp dụng khuyến mãi

en: Are you sure you want to delete this page?
vi: Bạn có chắc chắn muốn xóa trang này không?

en: Are you sure?
vi: Bạn chắc không?

en: Attention:
vi: Chú ý:

en: Automated reports, monitoring tools, site presets, and 1-click ownership transfers – manage all of your projects quickly and easily.
vi: Tự động báo cáo, công cụ giám sát, cài đặt trước trang web và chuyển giao quyền sở hữu với 1 nhấp chuột - quản lý tất cả dự án một cách nhanh chóng và dễ dàng.

en: Back
vi: Quay lại

en: Before publishing, you can preview your created page by clicking on the Preview button. If you are happy with the result, click the Publish button.
vi: Trước khi xuất bản, bạn có thể xem trước trang mà bạn tạo bằng cách nhấp vào nút Xem trước. Nếu bạn hài lòng với nó, nhấp nút Xuất bản.

en: Being reviewed
vi: Đang được xem xét

en: Build a custom-designed site in minutes with professional templates. You’ll be ready to go live in a few clicks.
vi: Xây dựng trang web thiết kế tùy chỉnh trong vài phút với mẫu chuyên nghiệp. Bạn sẽ sẵn sàng đưa lên mạng chỉ với vài nhấp chuột.

en: Build a professional, custom-designed site in moments. Choose from 140+ templates or use AI.
vi: Xây dựng trang chuyên nghiệp, thiết kế tùy chỉnh trong chốc lát. Chọn từ hơn 140 mẫu hoặc dùng AI.

en: Build a professional, custom-designed site in moments. Just a few clicks and AI handles the rest.
vi: Xây dựng trang web tự thiết kế, chuyên nghiệp chỉ trong chốc lát. Chỉ cần vài nhấp chuột và AI lo phần còn lại.

en: Build a website from scratch, with the help of pre-built websites or themes.
vi: Xây dựng một trang web từ đầu, với sự hỗ trợ của các trang web hoặc giao diện đã được thiết kế sẵn.

en: Business
vi: Kinh doanh

en: Buy domain
vi: Mua tên miền

en: Cancel
vi: Hủy

en: Cash on delivery
vi: Trả tiền khi nhận hàng

en: Change domain
vi: Thay đổi tên miền

en: Charge a fixed rate for shipping regardless of the order.
vi: Áp dụng mức phí vận chuyển cố định cho mọi đơn hàng, bất kể giá trị đơn hàng.

en: Check guide
vi: Kiểm tra hướng dẫn

en: Choice parameter missing or empty
vi: Tham số lựa chọn thiếu hoặc trồng

en: Choice parameter missing or invalid
vi: Tham số lựa chọn bị thiếu hoặc không hợp lệ

en: Choose a pre-built website
vi: Chọn một trang web đã được xây dựng sẵn

en: Choose a template
vi: Chọn mẫu

en: Choose a theme
vi: Chọn một chủ đề

en: Choose another template
vi: Chọn mẫu khác

en: Choose how you’d like to build your website
vi: Chọn cách bạn muốn xây dựng trang web của mình

en: Choose template
vi: Chọn mẫu

en: Choose the ways you'd like to ship orders to customers. You can always add others later.
vi: Chọn cách bạn vận chuyển đơn hàng đến khách hàng. Bạn có thể thêm những cách khác sau.

en: Close
vi: Đóng

en: Collect emails from forms on your site and start sending on-brand email campaigns with Hostinger Reach – all powered by AI.
vi: Thu thập địa chỉ email từ các biểu mẫu trên trang web của bạn và bắt đầu gửi các chiến dịch email chuyên nghiệp với Hostinger Reach – tất cả được hỗ trợ bởi AI.

en: Collect emails from forms on your site and start sending on-brand email campaigns, powered by AI. Start free.
vi: Thu thập địa chỉ email từ các biểu mẫu trên trang web của bạn và bắt đầu gửi các chiến dịch email theo thương hiệu, được hỗ trợ bởi AI. Bắt đầu miễn phí.

en: Complete
vi: Hoàn thành

en: Completed steps
vi: Hoàn thành các bước

en: Completed!
vi: Hoàn thành!

en: Configure
vi: Cấu hình

en: Configure the payment options and accept payments with cards, ticket and money of Mercado Pago account.
vi: Cấu hình lựa chọn thanh toán và chấp nhận thanh toán bằng thẻ, vé và tiền của tài khoản Mercado Pago.

en: Congrats, you have connected WooPayments!
vi: Chúc mừng, bạn đã kết nối WooPayments!

en: Congrats, you're ready to show off your site!
vi: Chúc mừng, bạn đã sẵn sàng để khoe trang web của mình!

en: Congrats, you’re ready to show off your site!
vi: Chúc mừng, bạn đã sẵn sàng đưa trang trực tuyến!

en: Connect
vi: Kết nối

en: Connect Amazon to site
vi: Kết nối Amazon đến trang web

en: Connect domain now
vi: Kết nối tên miền ngay

en: Connect on hPanel
vi: Kết nối trên hPanel

en: Connect your <strong>Amazon Associate</strong> account to fetch API details.
vi: Kết nối tài khoản <strong>Amazon Associate</strong> để lấy thông tin API.

en: Connect your Amazon account to the site
vi: Kết nối tài khoản Amazon đến trang web

en: Connect your domain
vi: Kết nối tên miền

en: Connect your domain first
vi: Kết nối tên miền trước

en: Connect your domain to Hostinger
vi: Kết nối tên miền với Hostinger

en: Connected a domain
vi: Đã kết nối tên miền

en: Connected your Amazon account
vi: Đã kết nối tài khoản Amazon

en: Connecting
vi: Đang kết nối

en: Content can be anything you wish, for example, text, images, videos, tables, and lots more. Click on a plus sign and choose any block you want to add to the page.
vi: Nội dung có thể là bất kỳ thứ gì bạn muốn, ví du: văn bản, hình ảnh, video, bảng ... Nhấp vào dấu cộng và chọn bất kỳ khối nào bạn muốn thêm vào trang.

en: Continue
vi: Tiếp tục

en: Continue setup
vi: Tiếp tục thiết lập

en: Create Chronopost & Mondial relay shipping labels and send them easily.
vi: Tạo nhãn vận chuyển Chronopost & Mondial và gửi chúng dễ dàng.

en: Create a logo
vi: Tạo logo

en: Create a new Page
vi: Tạo một trang mới

en: Create a new page
vi: Tạo một trang mới

en: Create a site with AI
vi: Tạo trang web với AI

en: Create a website with AI
vi: Tạo trang web với AI

en: Create additional shipment methods in WooCommerce and enable pricing based on cart weight or total.
vi: Tạo thêm phương thức vận chuyển trong WooCommerce và cho phép điều chỉnh giá vận chuyển tùy theo trọng lượng hoặc tổng số.

en: Create new site
vi: Tạo trang web mới

en: Create site
vi: Tạo trang

en: Create site with AI
vi: Tạo trang web với AI

en: Current page
vi: Trang hiện tại

en: Current zone
vi: Trang hiện tại

en: Customize the way your site looks and start welcoming visitors.
vi: Tùy chỉnh giao diện trang web và bắt đầu đón khách.

en: DOKU plugin offers a seamless, secure payment solution allowing your customers to choose from various payment methods and complete transactions directly on your WooCommerce store.
vi: Plugin DOKU cung cấp giải pháp thanh toán liền mạch và an toàn, cho phép khách hàng lựa chọn từ nhiều phương thức thanh toán khác nhau và hoàn tất giao dịch trực tiếp trên cửa hàng WooCommerce của bạn.

en: Database limit almost reached
vi: Sắp đạt đến giới hạn cơ sở dữ liệu

en: Database limit reached
vi: Đã đạt đến giới hạn cơ sở dữ liệu

en: Default
vi: Mặc định

en: Delete page
vi: Xóa trang

en: Deselect all
vi: Bỏ chọn tất cả

en: Digital products
vi: Sản phẩm số

en: Direct bank transfer
vi: Chuyển khoản trực tiếp qua ngân hàng

en: Discover add-ons
vi: Khám khá tiện ích mở rộng

en: Disk usage limit almost reached
vi: Sắp đạt đến giới hạn giới hạn sử dụng đĩa

en: Disk usage limit reached
vi: Đã đạt đến giới hạn giới hạn sử dụng đĩa

en: Dismiss
vi: Từ chối

en: Do not install plugins
vi: Không cài đặt các plugin

en: Do you have any comments/suggestions to improve our AI tools?
vi: Bạn có nhận xét/đề nghị gì để cải thiện các công cụ AI của chúng tôi không?

en: Do you have any comments/suggestions to improve our WooCommerce onboarding?
vi: Bạn có nhận xét/đề nghị gì để cải thiện quá trình nhập môn WooCommerce của chúng tôi không?

en: Domain
vi: Tên miền

en: Domain needs setup
vi: Tên miền cần thiết lập

en: Domain propagation can take up to 24 hours. Your domain will propagate automatically, and you don't need to take any action during this time.
vi: Thời gian lan truyền tên miền có thể mất tới 24 giờ. Tên miền sẽ tự động lan truyền và bạn không cần phải làm gì trong thời gian này.

en: Duitku Payment Gateway integrates with your WooCommerce store and lets you accept those payments through our payment gateway.
vi: Cổng thanh toán Duitku tích hợp với cửa hàng WooCommerce và cho phép bạn chấp nhận các khoản thanh toán thông qua cổng thanh toán của chúng tôi.

en: Edit
vi: Chỉnh sửa

en: Edit Home Page
vi: Sửa Trang chủ

en: Edit Page
vi: Chỉnh sửa trang

en: Edit Pages
vi: Chỉnh sửa trang

en: Edit an image
vi: Chỉnh sửa hình ảnh

en: Edit description
vi: Chỉnh sửa mô tả

en: Edit post
vi: Chỉnh sửa bài đăng

en: Edit post description
vi: Chỉnh sửa mô tả bài đăng

en: Edit site
vi: Sửa trang web

en: Edit site title
vi: Chỉnh sửa tiêu đề trang

en: Efficient site management with WordPress add-ons
vi: Quản lý trang hiệu quả với tiện ích mở rộng WordPress

en: Enter your store details so we can help you set up your online store faster.
vi: Nhận thông tin cửa hàng để chúng tôi có thể giúp bạn thiết lập cửa hàng trực tuyến nhanh hơn.

en: Epeken All Kurir Plugin is a WordPress plugin for woocommerce to enable shipping methods featuring many shipping companies in Indonesia for Indonesia e-commerce.
vi: Epeken All Kurir Plugin là một plugin WordPress cho WooCommerce, cho phép tích hợp các phương thức vận chuyển từ nhiều công ty vận chuyển tại Indonesia, dành riêng cho thương mại điện tử tại Indonesia.

en: Error:
vi: Lỗi:

en: Every website needs a domain that makes it easy to access and remember. Get yours in just a few clicks.
vi: Mọi trang web đều cần tên miền để giúp dễ nhớ và truy cập. Nhận ngay chỉ với vài nhấp chuột.

en: Expand your audience with the help of Omnisend. Create email campaigns that drive sales.
vi: Mở rộng khách hàng với sự trợ giúp của Omnisend. Tạo chiến dịch email giúp tăng doanh số.

en: Expired
vi: Hết hạn

en: Expires on
vi: Hết hạn vào

en: Extends WooCommerce with a RedSys gateway.
vi: Mở rộng WooCommerce với cổng RedSys.

en: Failed to download theme.
vi: Không thể tải xuống chủ đề.

en: Failed to install theme.
vi: Không thể cài đặt chủ đề.

en: Failed!
vi: Thất bại!

en: Finalizing...
vi: Đang hoàn tất...

en: Find the Media page
vi: Tìm trang Truyền thông

en: Find the answers you need in our Knowledge Base
vi: Tìm câu trả lời bạn cần trong Cơ sở Kiến thức của chúng tôi

en: Finish
vi: Hoàn thành

en: Finish Setup
vi: Hoàn tất cài đặt

en: Finish registration
vi: Hoàn tất đăng ký

en: Flat rate
vi: Giá cố định

en: Follow these steps to complete your setup
vi: Làm theo các bước để hoàn tất cài đặt

en: Free shipping
vi: Miễn phí vận chuyển

en: Free shipping is a great way to increase conversions.
vi: Giao hàng miễn phí là một cách tuyệt vời để tăng tỷ lệ chuyển đổi.

en: Free shipping requires
vi: Miễn phí vận chuyển yêu cầu

en: Full Screen Onboarding
vi: Hướng dẫn sử dụng toàn màn hình

en: Generate content
vi: Tạo nội dung

en: Generate content with AI
vi: Tạo nội dung với AI

en: Get Discount
vi: Nhận giảm giá

en: Get a domain
vi: Nhận tên miền

en: Get deal
vi: Nhận ưu đãi

en: Get found on Google
vi: Để được tìm thấy trên Google

en: Get images, text, and SEO keywords created for you instantly – try <strong>AI Content Creator</strong>.
vi: Nhận hình ảnh, văn bản và từ khóa SEO tạo riêng cho bạn ngay lập tức - hãy thử <strong>Trình tạo nội dung AI</strong>.

en: Get images, text, and SEO keywords created for you instantly.
vi: Nhận hình ảnh, văn bản và từ khóa SEO tạo riêng cho bạn ngay lập tức.

en: Get in touch with our live specialists
vi: Liên hệ trực tiếp với chuyên gia của chúng tôi

en: Get ready to accept customer payments. Let them pay for your products and services with ease.
vi: Sẵn sàng chấp nhận thanh toán của khách hàng. Giúp khách hàng thanh toán sản phẩm và dịch vụ dễ dàng.

en: Get ready to sell online. Add your first product, then set up payments and shipping.
vi: Sẵn sàng bán hàng trực tuyến. Thêm sản phẩm đầu tiên, sau đó thiết lập thanh toán và vận chuyển.

en: Get ready to sell online. Add your first product, then set up shipping and payments.
vi: Sẵn sàng bán hàng trực tuyến. Thêm sản phẩm đầu tiên, sau đó thiết lập phương thức thanh toán và vận chuyển.

en: Get started
vi: Bắt đầu

en: Get started!
vi: Bắt đầu!

en: Getting your features ready
vi: Đưa các tính năng sẵn sàng

en: Go to Posts
vi: Đi đến Bài đăng

en: Go to WordPress
vi: Đi đến WordPress

en: Go to the Customize page
vi: Đi đến Trang tùy chỉnh

en: Google Site Kit is an essential plugin that makes sure that potential visitors can find your site on Google.
vi: Google Site Kit là plugin không thể thiếu để đảm bảo khách hàng tiềm năng có thể tìm thấy trang web của bạn trên Google.

en: Got it!
vi: Đã hiểu!

en: Help Center
vi: Trung tâm trợ giúp

en: Hide completed
vi: Ản đã hoàn thành

en: Hide list
vi: Ẩn danh sách

en: Hosted services for WooCommerce: automated tax calculation, shipping label printing, and smoother payment setup.
vi: Dịch vụ lưu trữ cho WooCommerce: tự động tính thuế, in nhãn vận chuyển và thiết lập thanh toán thuận lợi.

en: Hosting plan
vi: Gói hosting

en: Hostinger Academy
vi: Học viện Hostinger

en: Hostinger Easy Onboarding
vi: Hostinger Nhập môn Dễ dàng

en: Hostinger Easy Onboarding WordPress plugin.
vi: Plugin Hostinger Nhập môn WordPress Dễ dàng.

en: Hover over the chosen post to see the options menu. Click on the Edit button to open the post editor.
vi: Di chuột trên bài đăng đã chọn để xem tùy chọn. Nhấp vào nút Chỉnh sửa để mở trình chỉnh sửa bài đăng.

en: How could we make it easier to create a new WordPress website?
vi: Làm cách nào để dễ dàng tạo mới trang web WordPress?

en: How to Back Up a WordPress Site
vi: Làm thế nào để sao lưu trang web WordPress

en: How to Build an EFFECTIVE Landing Page with WordPress (2024)
vi: Làm thế nào để xây dựng trang đích hiệu quả với WordPress (2024)

en: How to Create Your Coming Soon Page in WordPress (2024)
vi: Làm thế nào để tạo trang Sắp ra mắt trong WordPress (2024)

en: How to Create a WordPress Contact Us Page
vi: Làm thế nào để tạo trang WordPress "Liên hệ"

en: How to Create a WordPress Website in 10 Minutes Using Hostinger
vi: Cách tạo trang web WordPress trong 10 phút bằng Hostinger

en: How to Import Images Into WordPress Website
vi: Làm thế nào để nhập hình ảnh vào trang web WordPress

en: How to Make a Website (2024): Simple, Quick, & Easy Tutorial
vi: Làm thế nào để tạo trang web (2024): Hướng dẫn đơn giản, nhanh chóng và dễ dàng

en: How to Point Domain Name to Web Hosting
vi: Làm thế nào để trỏ tên miền đến web hosting

en: How to Set Up WordPress SMTP
vi: Làm thế nào để thiết lập SMTP WordPress

en: How would you rate your experience building a website based on a pre-built template? (Score 1-10)
vi: Bạn đánh giá trải nghiệm xây dựng trang web dựa vào mẫu được xây dựng sẵn như thế nào? (Thang điểm 1-10)

en: How would you rate your experience setting up a WooCommerce site on our hosting?
vi: Bạn đánh giá trải nghiệm thiết lập trang WooCommerce trên hosting của chúng tôi như thế nào?

en: How would you rate your experience using our AI content generation tools in onboarding? (Scale 1-10)
vi: Bạn đánh giá trải nghiệm sử dụng các công cụ tạo nội dung AI khi mới vào? (Thang điểm 1-10)

en: I Bought a Domain, Now What?
vi: Tôi đã mua tên miền, bây giờ làm gì tiếp theo?

en: If you wish to edit the image, click on the chosen image and click the Edit Image button. You can now crop, rotate, flip or scale the selected image.
vi: Nếu bạn muốn sữa hình ảnh, nhấp vào hình ảnh được chọn và nhấp nút Chỉnh sửa ảnh. Bạn có thể cắt, xoay, lật hay kéo hình ảnh đó.

en: In the left sidebar, click Appearance to expand the menu. In the Appearance section, click Customize. The Customize page will open.
vi: Trên thanh bên trái, nhấp Giao diện để mở rộng menu. Trong phần Giao diện, nhấp Tùy chỉnh để mở trang Tùy chỉnh.

en: In the left sidebar, click Site Identity and edit your site title.
vi: Trên thanh bên trái, nhấp Nhận diện trang và chỉnh sửa tiêu đề trang.

en: In the left sidebar, click Site Identity, then click on the Select Site Icon button. Here, you can upload your brand logo.
vi: Trên thanh bên trái, nhấp Nhận diện trang, sau đó nhấp vào nút biểu tượng Chọn trang. Bạn có thể tải lên logo thương hiệu ở đây.

en: In the left sidebar, find the Media button. Click on the Library button to see all the images you have uploaded to your website.
vi: Trên thanh bên trái, tìm nút Phương tiện. Nhấp vào nút Thư viện để xem tất cả hình ảnh bạn đã tải lên trang web.

en: In the left sidebar, find the Pages menu and click on Add New button. You will see the WordPress page editor. Each paragraph, image, or video in the WordPress editor is presented as a "block" of content.
vi: Trên thanh bên trái, tìm menu Trang và nhấp vào nút Thêm mới. Bạn sẽ thấy trình chỉnh sửa trang WordPress. Mỗi đoạn văn, hình ảnh hoặc video trong trình chỉnh sửa WordPress đại diện cho một khối nội dung.

en: In the left sidebar, find the Posts button. Click on the All Posts button and find the post for which you want to change the description.
vi: Trên thanh bên trái, tìm nút Bài đăng. Nhấp vào nút Tất cả bài đăng và tìm bài đăng mà bạn muốn thay đổi mô tả.

en: Increase your sites visibility by enabling its discoverability in the Google search engine.
vi: Tăng cường hiển thị trang bằng cách bật cho phép tìm kiếm trong công cụ tìm kiếm Google.

en: Inodes limit almost reached
vi: Sắp đạt đến giới hạn inodes

en: Inodes limit reached
vi: Đã đạt đến giới hạn inodes

en: Install plugin
vi: Cài đặt plugin

en: Installation failed
vi: Cài đặt thất bại

en: Installed
vi: Đã cài đặt

en: Installing plugins...
vi: Đang cài đặt plugin...

en: Installing template...
vi: Đang cài đặt mẫu...

en: Installing theme...
vi: Đang cài đặt chủ đề...

en: Invite a Friend, Earn Up to $100
vi: Mời bạn bè, kiếm lên đến 100$

en: Is shipping cost taxable?
vi: Chi phí vận chuyển có phải chịu thuế không?

en: It enables a WooCommerce site to accept payments through UPI apps like BHIM, Google Pay, Paytm, PhonePe or any Banking UPI app. Avoid payment gateway charges.
vi: Nó cho phép trang WooCommerce chấp nhận thanh toán thông qua ứng dụng UPI như BHIM, Google Pay, Paytm, PhonePe hoặc các ứng dụng UPI Ngân hàng. Tránh được các cổng thanh toán thu phí.

en: Just a few more steps to launch your online store
vi: Chỉ còn vài bước để xuất bản cửa hàng trực tuyến của bạn

en: Keep current site
vi: Giữ lại trang hiện tại

en: Knowledge Base
vi: Kiến thức Cơ bản

en: Laptop
vi: Máy tính xách tay

en: Learn WordPress
vi: Học WordPress

en: Learn more
vi: Tìm hiểu thêm

en: Let AI build a website that fit your business needs.
vi: Hãy để Trí tuệ nhân tạo (AI) xây dựng một trang web phù hợp với nhu cầu kinh doanh của bạn.

en: Let AI explore, understand, and interact with your site. All content updates are auto-tracked so AI tools stay in sync with your site’s latest version.
vi: Hãy để AI khám phá, hiểu và tương tác với trang web của bạn. Tất cả các cập nhật nội dung đều được theo dõi tự động để các công cụ AI luôn đồng bộ với phiên bản mới nhất của trang web.

en: Link your Amazon Associates account to your website, start promoting products, and earn rewards. No API key required.
vi: Liên kết tài khoản Amazon Associates với trang web, bắt đầu quảng bá sản phẩm và kiếm tiền. Không cần khóa API.

en: LiteSpeed Cache: How to Get 100% WordPress Optimization
vi: LiteSpeed Cache: Các để tối ưu hóa WordPress 100%

en: Loading...
vi: Đang tải...

en: Loading…
vi: Đang tải…

en: Local pickup
vi: Nhận hàng tại cửa hàng

en: Make sure that your website shows up when visitors are looking for your business on Google.
vi: Đảm bảo trang web hiển thị khi khách hàng đang tìm kiếm doanh nghiệp của bạn trên Google.

en: Make your site discoverable by AI
vi: Giúp trang web của bạn dễ dàng được tìm thấy bởi AI

en: Manage
vi: Quản lý

en: Manage shipping
vi: Quản lý vận chuyển

en: Market your business
vi: Tiếp thị doanh nghiệp

en: Midtrans-WooCommerce is official plugin from Midtrans. Midtrans is an online payment gateway.
vi: Midtrans-WooCommerce là plugin chính thức của Midtrans. Midtrans là cổng thanh toán trực tuyến.

en: Minimum spend for free shipping
vi: Số tiền tối thiểu để được miễn phí vận chuyển

en: More info
vi: Thông tin thêm

en: Most popular
vi: Phổ biến nhất

en: Nameserver
vi: Máy chủ tên miền

en: Next
vi: Tiếp theo

en: No PHP files found in plugin directory
vi: Không tìm thấy tệp PHP nào trong thư mục plugin

en: No pages found.
vi: Không tìm thấy trang nào.

en: No plugin image
vi: Không có hình ảnh plugin

en: No plugins found
vi: Không tìm thấy plugin nào

en: No requirement
vi: Không có yêu cầu

en: Not connected
vi: Không kết nối

en: Not interested
vi: Không thích

en: Not needed
vi: Không cần thiết

en: Not now
vi: Không phải bây giờ

en: Not purchased
vi: Chưa mua

en: Not registered
vi: Chưa đăng ký

en: Nothing found
vi: Không tìm thấy gì

en: Now <strong>finish setting up</strong> the plugins you've installed.
vi: Bây giờ hãy <strong>hoàn tất thiết lập</strong> plugin mà bạn đã cài đặt.

en: Onboarding
vi: Nhập môn

en: Onboarding Wordpress being built
vi: Quá trình triển khai WordPress đang được thực hiện

en: Online store
vi: Cửa hàng trực tuyến

en: Online store setup
vi: Thiết lập cửa hàng trực tuyến

en: Opt-in to receive tips, discounts, and recommendations from the WooCommerce team directly in your inbox.
vi: Chọn tham gia để nhận các mẹo, giảm giá và đề xuất trực tiếp đến hộp thư từ đội ngũ WooCommerce.

en: Or use payment plugins
vi: Hoặc dùng các plugin thanh toán

en: Or use shipping plugins
vi: Hoặc dùng các plugin vận chuyển

en: Other
vi: Khác

en: Page title:
vi: Tiêu đề trang:

en: PayPal's latest complete payments processing solution. Accept PayPal, Pay Later, credit/debit cards, alternative digital wallets local payment types and bank accounts.
vi: Giải pháp xử lý thanh toán hoàn chỉnh mới nhất của PayPal. Chấp nhận PayPal, Pay Later, thẻ tín dụng/ghi nợ, các loại thanh toán ví điện tử tại địa phương và tài khoản ngân hàng.

en: Payment methods
vi: Phương thức thanh toán

en: Payment plugins
vi: Plugin thanh toán

en: Payment settings
vi: Thiết lập thanh toán

en: Pending email verification
vi: Đang chờ xác minh email

en: Pending phone verification
vi: Đang chờ xác minh số điện thoại

en: Pickup cost
vi: Chi phí vận chuyển

en: Play on YouTube
vi: Xem trên YouTube

en: Plugin activation failed
vi: Kích hoạt plugin thất bại

en: Plugin directory not found
vi: Không tìm thấy thư mục plugin

en: Plugin has been succesfully installed and activated
vi: Plugin đã cài đặt và kích hoạt thành công

en: Plugin installation failed
vi: Cài đặt plugin thất bại

en: Plugin main file not found
vi: Không tìm thấy tệp chính plugin

en: Plugin sucessfully activated
vi: Plugin đã kích hoạt thành công

en: Plugin sucessfully installed
vi: Plugin đã cài đặt thành công

en: Plugins are apps that can be installed on your WordPress website. Each plugin lets you add a new feature, such as forms, SEO tools, or social media buttons. All of these plugins are free.
vi: Plugin là các ứng dụng có thể cài đặt trên trang web WordPress của bạn. Mỗi plugin cho phép bạn thêm một tính năng mới, chẳng hạn như biểu mẫu, công cụ SEO hoặc nút chia sẻ mạng xã hội. Tất cả các plugin này đều miễn phí.

en: Pre-built websites and themes
vi: Trang web và chủ đề xây dựng sẵn

en: Premium template
vi: Mẫu cao cấp

en: Preview
vi: Xem trước

en: Preview site
vi: Xem trước trang

en: Preview website
vi: Xem trước trang web

en: Promote products on your site
vi: Quảng bá sản phẩm trên trang của bạn

en: Publish the page
vi: Xuất bản trang

en: Recommended for you
vi: Đề xuất dành cho bạn

en: Recommended plugins
vi: Các plugin được khuyến nghị

en: Registered at another provider
vi: Đã đăng ký tại nhà cung cấp khác

en: Registering
vi: Đang đăng ký

en: Registration didn't work
vi: Đăng ký không thành công

en: Renew
vi: Làm mới

en: Restore
vi: Khôi phục

en: Run an Amazon Affiliate site
vi: Chạy một trang Amazon Affiliate

en: Run email marketing campaigns
vi: Chạy chiến dịch tiếp thị email

en: Save
vi: Lưu

en: Saving
vi: Lưu trữ

en: Search for a plugin
vi: Tìm kiếm plugin

en: Search pages
vi: Trang tìm kiếm

en: Securely accept payments, synchronize sales, and seamlessly manage inventory and product data between WooCommerce and Square POS.
vi: Chấp nhận thanh toán bảo mật, đồng bộ hóa doanh số, dễ dàng quản lý dữ liệu sản phẩm và kho giữa WooCommerce và Square POS.

en: Select all
vi: Chọn tất cả

en: Select one for best experience
vi: Chọn một tùy chọn để có trải nghiệm tốt nhất

en: Selected plugins conflict with each other
vi: Các plugin được chọn xung đột với nhau

en: Sell products, services and digital downloads. Set up and customize each item to fit your business needs.
vi: Bán sản phẩm, dịch vụ và sản phẩm số tải về. Thiết lập và tùy chỉnh mỗi vật phẩm để phù hợp nhu cầu kinh doanh.

en: Sell products, services, and digital downloads. Set up and customize each item to fit your business needs.
vi: Bán sản phẩm, dịch vụ và sản phẩm số tải về. Thiết lập và tùy chỉnh mỗi vật phẩm để phù hợp nhu cầu kinh doanh.

en: Set up Google Site Kit
vi: Thiết lập Google Site Kit

en: Set up Site Kit
vi: Thiết lập Site Kit

en: Set up a payment method
vi: Thiết lập phương thức thanh toán

en: Set up an online store
vi: Thiết lập cửa hàng trực tuyến

en: Set up payment method
vi: Thiết lập phương thức thanh toán

en: Set up payments
vi: Thiết lập thanh toán

en: Set up shipping
vi: Thiết lập vận chuyển

en: Set up shipping method
vi: Thiết lập phương thức vận chuyển

en: Set up your online store
vi: Thiết lập website bán hàng

en: Set up your site
vi: Thiết lập trang web

en: Setting up...
vi: Cài đặt...

en: Setup <strong>WooCommerce</strong>, add products or services, and start selling today.
vi: Thiết lập WooCommerce, thêm sản phẩn hoặc dịch vụ và bắt đầu bán hàng ngay hôm nay.

en: Setup Google Site Kit
vi: Thiết lập Google Site Kit

en: Setup my online store
vi: Thiết lập website bán hàng

en: Setup website
vi: Thiết lập trang web

en: Share your referral link with friends and family and <strong>receive 20% commission</strong> for every successful referral.
vi: Chia sẻ đường dẫn giới thiệu với bạn bè, gia đình và <strong>nhận 20% hoa hồng</strong> cho mỗi giới thiệu thành công.

en: Ship products with ease
vi: Vận chuyển sản phẩm dễ dàng

en: Shipping cost
vi: Phí vận chuyển

en: Shipping method saved successfully!
vi: Phương thức vận chuyển đã được lưu thành công!

en: Shipping methods
vi: Phương thức vận chuyển

en: Shipping option
vi: Tùy chọn vận chuyển

en: Shipping plugins
vi: Plugin vận chuyển

en: Shipping settings
vi: Thiết lập vận chuyển

en: Shop locale is empty, please setup store first
vi: Cửa hàng địa phương hiện đang trống, vui lòng thiết lập cửa hàng trước

en: Show list
vi: Hiển thị danh sách

en: Simpaisa is providing Easy To Integrate Jazzcash & Easypaisa Digital Payment Services.
vi: Simpaisa cung cấp dịch vụ thanh toán kỹ thuật số Jazzcash & Easypaisa dễ dàng tích hợp.

en: Skip
vi: Bỏ qua

en: Smartphone
vi: Điện thoại thông minh

en: Something went wrong
vi: Có sự cố đã xảy ra

en: Sorry, there are activation errors.
vi: Xin lỗi, đã có lỗi kích hoạt.

en: Sorry, there are validation errors.
vi: Xin lỗi, đã có lỗi xác thực.

en: Start creating your site
vi: Bắt đầu tạo trang web

en: Start earning
vi: Bắt đầu kiếm tiền

en: Start promoting
vi: Bắt đầu quảng bá

en: Start promoting affiliate products and earn rewards. It’s quick and easy to get started.
vi: Bắt đầu quảng bá sản phẩm liên kết và kiếm thưởng. Bắt đầu nhanh chóng và dễ dàng.

en: Step category and/or step does not exist.
vi: Danh mục bước và/hoặc bước không tồn tại

en: Store location locale not found
vi: Không tìm thấy vị trí cửa hàng địa phương

en: Suspended
vi: Đã tạm ngưng

en: Tablet
vi: Máy tính bảng

en: Take credit card payments on your store using Stripe.
vi: Chấp nhận thanh toán thẻ tín dụng trên cửa hàng bằng Stripe

en: Take me there
vi: Đưa tôi đến đó

en: Take payments in cash upon delivery.
vi: Thu tiền mặt khi giao hàng.

en: Take payments via bank transfer.
vi: Thực hiện thanh toán qua chuyển khoản ngân hàng.

en: Tell us a bit about your business
vi: Nói cho chúng tôi biết một ít về doanh nghiệp của bạn

en: Temporary
vi: Tạm thời

en: The Hostinger Easy Onboarding plugin requires minimum PHP version of <b>%s</b>.
vi: Plugin Hostinger Nhập môn Dễ dàng yêu cầu tối thiểu phiên bản PHP <b>%s</b>.

en: The USPS Simple plugin calculates rates for domestic shipping dynamically using USPS API during checkout.
vi: Plugin USPS Simple tính toán chi phí linh động cho vận chuyển nội địa bằng API USPS trong khi thanh toán.

en: The biggest ever <span style="color: #8C85FF">Amazing Friday</span> sale!
vi: Giảm giá <span style="color: #8C85FF">Amazing Friday</span> lớn chưa từng có!

en: The biggest ever <span style="color: #8C85FF">Black Friday</span> sale!
vi: Giảm giá <span style="color: #8C85FF">Thứ Sáu Đen</span> lớn chưa từng có!

en: The biggest ever <span style="color: #8C85FF">Blessed Friday</span> sale!
vi: Giảm giá <span style="color: #8C85FF">Thứ Sáu May Mắn</span> lớn chưa từng có!

en: The biggest ever <span style="color: #8C85FF">Cyber Monday</span> sale!
vi: Giảm giá <span style="color: #8C85FF">Thứ Hai Điện Tử</span> lớn chưa từng có!

en: The biggest ever <span style="color: #8C85FF">End of the year</span> sale!
vi: Giảm giá <span style="color: #8C85FF">Cuối năm</span> lớn chưa từng có!

en: The biggest ever <span style="color: #8C85FF">White Friday</span> sale!
vi: Giảm giá <span style="color: #8C85FF">Thứ Sáu Trắng</span> lớn chưa từng có!

en: The page was deleted!
vi: Trang đã bị xóa!

en: The plugin allows you to accept digital payments from Satispay users.
vi: Plugin này cho phép bạn chấp nhận thanh toán kỹ thuật số từ người dùng Satispay.

en: Theme activation failed
vi: Kích hoạt chủ đề thất bại

en: Theme has been succesfully activated
vi: Chủ đề đã kích hoạt thành công

en: Theme has been succesfully installed
vi: Chủ đề đã cài đặt thành công

en: Theme has been succesfully installed and activated
vi: Chủ đề đã cài đặt và kích hoạt thành công

en: Theme installation failed
vi: Cài đặt chủ đề thất bại

en: Theme sucessfully activated
vi: Kích hoạt chủ đề thành công

en: Theme sucessfully installed
vi: Cài đặt chủ đề thành công

en: There was an error.
vi: Đã xảy ra lỗi.

en: These are ready-to-go sites that you can quickly customize to fit your brand and needs. You won’t have to build from scratch.
vi: Đây là các trang web sẵn sàng sử dụng mà bạn có thể tùy chỉnh nhanh chóng để phù hợp với thương hiệu và nhu cầu của mình. Bạn không cần phải xây dựng từ đầu.

en: This enables you to accept various payments via Xendit with just a few clicks.
vi: Điều này cho phép bạn chấp nhận các nhiều hình thức thanh toán thông qua Xendit chỉ với vài nhấp chuột.

en: This extension gives you the possibility to use the Colissimo shipping methods in WooCommerce
vi: Bản mở rộng này giúp bạn có thể sử dụng phương thức vận chuyển Colissimo trong WooCommerce

en: This field is required
vi: Trường này là bắt buộc

en: This might take a few minutes
vi: Điều này có thể mất một vài phút

en: Title
vi: Tiêu đề

en: To upload a new image, click on Add New button on the Media Library page and select files.
vi: Để tải ảnh mới lên, nhấp vào nút Thêm mới trên trang Thư viên Phương tiện và chọn tệp.

en: Transfer
vi: Chuyển nhượng

en: Try Omnisend
vi: Thử Omnisend

en: Try again
vi: Thử lại

en: Try another search term.
vi: Hãy thử một từ khóa khác.

en: Try free for 1 year
vi: Thử miễn phí trong 1 năm

en: Turn on
vi: Bật

en: Turn site visitors into loyal customers
vi: Biến khách truy cập trang web thành khách hàng trung thành

en: Turn site visitors into subscribers
vi: Biến khách truy cập trang web thành người đăng ký

en: Tutorials
vi: Hướng dẫn

en: Unknown error code.
vi: Mã lỗi không rõ.

en: Upload an image
vi: Tải ảnh lên

en: Upload your logo
vi: Tải logo lên

en: Use a blank site or apply a starter from one of our vendors to get started.
vi: Sử dụng một trang web đen hoặc áp dụng một bộ khởi động từ một trong các nhà cung cấp của chúng tôi để bắt đầu.

en: Use a theme instead
vi: Sử dụng một chủ đề thay thế

en: Use the special discount code <b>ONLYHOSTINGER30</b> to get 30% off on Omnisend for 6 months when you upgrade.
vi: Sử dụng mã giảm giá đặc biệt <b>ONLYHOSTINGER30</b> để nhận giảm giá 30% trên Omnisend cho 6 tháng khi bạn nâng cấp.

en: Verify phone
vi: Xác minh số điện thoại

en: View checklist
vi: Xem danh sách kiểm tra

en: View completed
vi: Xem đã hoàn thành

en: View less
vi: Thu gọn

en: View list
vi: Xem danh sách

en: View more
vi: Xem thêm

en: View plugins
vi: Xem plugin

en: Visit hPanel and connect a real domain. If you already did this, please wait up to 24h until the domain fully connects
vi: Đến hPanel và kết nối tên miền thực. Nếu bạn đã làm điều này, vui lòng chờ (có thể đến 24 giờ) đến khi tên miền được kết nối hoàn toàn.

en: Wait for domain propagation
vi: Chờ tên miền lan truyền

en: Want to create a new AI site?
vi: Bạn muốn tạo một trang AI mới?

en: Want to create a new site on a different template?
vi: Bạn muốn tạo trang mới trên mẫu khác?

en: Want to create a new site on a pre-built template?
vi: Bạn muốn tạo trang mới trên mẫu xây dựng trước?

en: Want to create a new site?
vi: Bạn muốn tạo trang mới?

en: We apologize for the inconvenience. The AI content generation process encountered a server error. Please try again later, and if the issue persists, kindly contact our support team for assistance.
vi: Chúng tôi xin lỗi vì sự bất tiện. Quá trình tạo nội dung AI đã gặp lỗi máy chủ. Vui lòng thử lại sau, và nếu vấn đề vẫn tiếp tục xảy ra, hãy liên hệ đội hỗ trợ của chúng tôi để được giúp đỡ.

en: We'll use this information to help you set up your store faster.
vi: Chúng tôi sẽ dùng thông tin này để hỗ trợ bạn thiết lập cửa hàng nhanh hơn.

en: Website URL
vi: URL trang web

en: Website setup
vi: Thiết lập trang web

en: Welcome to WordPress!
vi: Chào mừng đến WordPress!

en: What type of products or services will you sell?
vi: Bạn sẽ bán loại sản phẩm hoặc dịch vụ gì?

en: What’s a plugin?
vi: Plugin là gì?

en: What’s a pre-built website?
vi: Trang web đã được xây dựng sẵn là gì?

en: What’s a theme?
vi: Thème là gì?

en: Where is your store located?
vi: Cửa hàng của bạn ở đâu?

en: WordPress tutorials
vi: Hướng dẫn WordPress

en: Yes, skip step
vi: Có, bỏ qua bước

en: You are running <b>%s</b> PHP version.
vi: Bạn đang chạy phiên bản PHP <b>%s</b>

en: You can also set up a shipping method without installing additional plugins.
vi: Bạn cũng có thể thiết lập phương thức vận chuyển mà không cần cài thêm plugin.

en: You can connect a domain to Hostinger by changing the nameservers. Different domain providers are have unique procedures for changing nameservers. Here are Hostinger's nameservers:
vi: Bạn có thể kết nối tên miền đến Hostinger bằng cách thay đổi máy chủ tên miền. Các nhà cung cấp tên miền khác nhau sẽ có các thủ tục riêng biệt để thay đổi máy chủ tên miền. Đây là máy chủ tên miền của Hostinger:

en: You can see the whole post in the editor. Find the description part and change it to your preferences.
vi: Bạn có thể xem toàn bộ bài đăng trong trình chỉnh sửa. Tìm phần mô tả và thay đổi nó theo ý thích.

en: You need to purchase a domain for your website before the preview domain becomes inaccessible. Find a desired website name using a <a style="text-decoration:none; font-weight:bold; color:#673de6" target="_blank" href="https://hpanel.hostinger.com/domains/domain-checker" >domain name searcher.</a >
vi: Bạn cần mua tên miền cho trang web trước khi tên miền xem trước không thể truy cập được nữa. Tìm tên trang web ưa thích bằng <a style="text-decoration:none; font-weight:bold; color:#673de6" target="_blank" href="https://hpanel.hostinger.com/domains/domain-checker" >công cụ tìm kiếm tên miền</a >.

en: You'll love these great deals that were handpicked just for you.
vi: Bạn chắc chắn sẽ thích các ưu đãi đặc biệt được chọn riêng dành cho bạn.

en: You're done setting up your online store!
vi: Bạn đã hoàn tất thiết lập website bán hàng!

en: Your business email
vi: Email doanh nghiệp của bạn

en: Your new site will replace the current one. Choose from 140+ professional templates or use AI.
vi: Trang mới của bạn sẽ thay thế trang hiện tại. Chọn từ hơn 140 mẫu chuyên nghiệp hoặc dùng AI.

en: Your new site will replace the current one. Choose from 140+ professional templates.
vi: Trang mới của bạn sẽ thay thế trang hiện tại. Chọn từ hơn 140 mẫu chuyên nghiệp.

en: Your new site will replace the current one. Use the same description or change it.
vi: Trang web mới sẽ thay thế trang hiện tại. Sử dụng chung mô tả hoặc thay đổi nó.

en: Your progress
vi: Tiến trình

en: Your store name
vi: Tên cửa hàng

en: Your website failed to build. Please try again.
vi: Trang web của bạn không thể được xây dựng. Vui lòng thử lại.

en: Your website is already published and can be accessed using Hostinger free temporary subdomain right now. Here is the current URL of your website:
vi: Trang web của bạn đã xuất bản và có thể truy cập bằng tên miền phụ tạm thời của Hostinger ngay bây giờ. Đây là URL hiện tại của trang web:

en: Your website is ready
vi: Trang web của bạn đã sẵn sàng

en: conflicts with
vi: xung đột với

en: hPanel - Billing
vi: hPanel - Thanh toán

en: hPanel - Home
vi: hPanel - Trang chủ

en: hPanel - Websites
vi: hPanel - Trang web

en: https://hostinger.com
vi: https://hostinger.vn

en: https://www.hostinger.com
vi: https://www.hostinger.vn

en: in terms of functionality.
vi: về mặt chức năng.

en: 👋 Welcome to WordPress
vi: 👋 Chào mừng đến với WordPress
